[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

chế hết rồi còn cái quest 205 nó bắt làm gì nhỉ :hoi:
@^ : lúc bắt em li anes thì chọn choice 2 nhốt em ấy vào ngục rồi chinh phục nước em Margireta là 2 ẻm sẽ gia nhập có điều mình mất thằng faith thôi kệ chả quan tâm thằng này :hoho:
=)) vậy mà lần đầu chơi được li anes ( sau khi h trong tù, k nhớ có lựa chọn gì k nữa), k có faith lẫn margi nhưng có đứa bé con

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

=)) vậy mà lần đầu chơi được li anes ( sau khi h trong tù, k nhớ có lựa chọn gì k nữa), k có faith lẫn margi nhưng có đứa bé con
em cũng như bác thôi vậy là bác chọn choice 1 khi bắt đc li anes đấy :mohoi: kíu em cái quest 205 phát bác còn có nó là đóng dấu đỏ thôi =)) 205 chưa xong nó lại lòi ra 206 này =))

Last edited:

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

trước khi lựa chọn ta vẫn save bình thường phài không các bác:hoi:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

em cũng như bác thôi vậy là bác chọn choice 1 khi bắt đc li anes đấy :mohoi: kíu em cái quest 205 phát bác còn có nó là đóng dấu đỏ thôi =)) 205 chưa xong nó lại lòi ra 206 này =))

Cái 205 là chế Part cho Lune.
Vào nhà chế Doll Part mà làm chứ còn mò đâu nữa :muttay:

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Cái 205 là chế Part cho Lune.
Vào nhà chế Doll Part mà làm chứ còn mò đâu nữa :muttay:
cái em ko biết là chế item nào kìa :mohoi:

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0

Giờ special quest thì chưa làm cái nào, tiền thì còn 1k6, báo hiệu sự sụp đổ chăng =)), được cái team đều đều 21~22

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

toàn trâu cày thế này =)) giờ này còn chưa ngủ =))
@kona: cái item cần chế nó nằm trong dấu ngoặc ấy, vào nhà chế đồ tìm cái nào tên như thế mà chế
ps: khơi mào ngủ trước đây, G9 cả nhà :quanchan:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

cái em ko biết là chế item nào kìa :mohoi:
Cái bảng Part ấy .Cái Item cuối cùng.
Kéo về trang cuối ,chỉ vào nó rồi soi ITH - TA xem có viết "Lune only" thì đúng.

Ở Hà Nội đang mưa ,mà mềnh nằm dưới mái tôn nên cứ như nghe đánh trống bên tai ấy.
Éo ngủ được nên ... =))

Last edited:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

haizz vẫn chưa thể ngủ :thodai: lười cài ITH toàn tự mò =)) vừa được em bell nhưng mãi vẫn chưa có event của em elf và 3 em muskeeter
ps: mà mấy ông chơi easy hay sao mà đánh nhanh thế, mình mà chơi easy là ko chịu được, ít cũng phải normal, riêng game fps lúc nào cũng cấp khó nhất :D
ps2: hà nội mưa mát quá, đi ngủ lần 2 đây =))

Status
Not open for further replies.