[FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 3]( Released)

Status
Not open for further replies.

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

bác nào cho em cái ảnh chỉ số em áo đỏ cái để chuẩn bị bem :hoho:

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6
Re: [FC] Eushully-chan ~ Madou Koukaku (Updated Interface v0.2 + Patch Ver1.01) [ver 3]

Ai qua được không? Lv lần lượt 26, 24, 20, quân nó lv 15, tướng 25, nhưng hệ bóng tối, cực khó chịu, skill quất là bay cả đội quân, còn dính vụ chỉnh skill tướng thế nào?
Chẳng biết lần đầu thế nào chứ lúc vào dc Map này thì đã 50 rồi

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

thanks nhìu nhé nhưng cả team mấy thằng mạnh nhất đều ko có FLY chỉ có robo là có nhưng mà nó yếu VL đánh ko ali5 mấy con rồng T^T
Dùng nhà Lai Ghép quái thú để tạo ra quái thú cấp cao + bay đc ( Valk - Chimera -phoenix - .... )

Gingi

Member
Reaction score
0
Credits
0

Sao kể từ khi giữ em Feruano làm con tin chả thấy cái event gì diễn ra thế :-? Muốn đi tiếp với em này thì làm thế nào đây?

kona-chan

Eroge Addict
Reaction score
10
Credits
1

Sao kể từ khi giữ em Feruano làm con tin chả thấy cái event gì diễn ra thế :-? Muốn đi tiếp với em này thì làm thế nào đây?
cày em ấy lên :mohoi:
1k máu =))

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

Ai qua được không? Lv lần lượt 26, 24, 20, quân nó lv 15, tướng 25, nhưng hệ bóng tối, cực khó chịu, skill quất là bay cả đội quân, còn dính vụ chỉnh skill tướng thế nào?
map nay ko quá khó qua đâu
cho 1 con lùa máy con lính vào tầm bắn con elf
thằng già thì cho 2 con kiềm lại, bấm cái đội hình màu xam chạy cho nhanh,bọc ra sau nó rồi đánh,khi nó quay đầu thì né ra bọc ra sau tiếp,con tướng tầm đánh khá hẹp với lại skills là buff nên chơi vậy trụ wa 50 hiệp là dc

Yukinari

Gender Bender Lover
Super Members
Reaction score
18
Credits
0

Ở cái choice thứ 2 phải chọn dòng 2 (tìm cách recruit ẻm) mới có mấy event sau, nếu chọn dòng 1 là cho em vào thẳng lầu xanh luôn :robot:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

cày em ấy lên :mohoi:
1k máu =))
1K Hp thôi còn đỡ , cái Ammor special + skill 1 Hit sạch quân mới là ... bá đạo :acac: NG++ rồi hẵn công em í :thoimien:

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Cái này thì mình chọn choice nào nhỉ ? Mình vừa mới đánh em Eif là tự nhiên nó end luôn (mình muốn đánh thêm Olfan nhưng nó cứ đồng minh với mình nên mình không đánh được)

Status
Not open for further replies.