[FC] Eushully-chan☆ Tenmei no Conquista (29/05/2020) -Capture Angel ?????

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
re: [FC] Eushully-chan☆ Sample Voice& 3 new Chara is update☆ Fuukan no Grasesta (30/11)

Ngồi buồn tải lại Soukoku no Arterial chơi, hồi trước cài interface có eng ở mấy đoạn nói chuyện giờ cài lại thì chả có chỉ có eng ở mấy đoạn hướng dẫn còn mấy đoạn câu thoại bình thường thì full tiếng nhật, các bác chỉ bảo với :148::78:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
re: [FC] Eushully-chan☆ Sample Voice& 3 new Chara is update☆ Fuukan no Grasesta (30/11)

Ngồi buồn tải lại Soukoku no Arterial chơi, hồi trước cài interface có eng ở mấy đoạn nói chuyện giờ cài lại thì chả có chỉ có eng ở mấy đoạn hướng dẫn còn mấy đoạn câu thoại bình thường thì full tiếng nhật, các bác chỉ bảo với :148::78:
Interface chỉ dịch card, quest, options.
Ko có dịch hội thoại.

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5

Interface chỉ dịch card, quest, options.
Ko có dịch hội thoại.
Ủa vậy hả bác, nhưng t nhớ trước t chơi là cài kiểu gì mà dịch cả lời thoại mà nhỉ @@. Bây h tìm thì chả thấy :thetham:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Ủa vậy hả bác, nhưng t nhớ trước t chơi là cài kiểu gì mà dịch cả lời thoại mà nhỉ @@. Bây h tìm thì chả thấy :thetham:
ITH,VNR???

Tùy Phong

Member
Uploader
Reaction score
82
Credits
0

#kamidori

Nên đi route Yuela trước hay Serawi trước nhỉ. Có linh cảm đi route Yuela thì liên quan cốt truyện hơn, ko biết route Serawi thế nào.

quoc3D

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1

#kamidori

Nên đi route Yuela trước hay Serawi trước nhỉ. Có linh cảm đi route Yuela thì liên quan cốt truyện hơn, ko biết route Serawi thế nào.
Tùy nếu bạn thích nhân vật nữ nào thì nên để người đó sau cùng cho có hứng đi lại :145:

Mình thì Yuela chơi sau cùng :190:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

#kamidori

Yuela nếu bạn muốn ez game vì Yuela rất mạnh và nguyên liệu chế vũ khí cuối của Yuela chỉ drop từ last boss Yuela route (100% drop), đi xong route sau craft được vũ khí cuối của Yuela luôn còn sewari với con loli thì chap 6-7 của nó là đủ nguyên liệu craft rồi.

Liên quan đến cốt truyện chính của game thì route Yuela là éo liên quan nhất