[FC] Eushully-chan☆ Tenmei no Conquista (29/05/2020) -Capture Angel ?????

nikiken

Member
Reaction score
2
Credits
0
Hà hà mấy bác đang chơi game gì thế nhìn hay vãi ak. muốn chơi thì thế nào vậy bác ơi
Chào bác Vô lệ lâu quá ko gặp rồi.

Bạn vào trong shop chế ra cái này 結騎解放の杖. Sau đó gắn skill 結騎捕獲 vào cho Fia, rồi dùng skill đó để đánh chết thằng đó là bắt được nó. Có thể dùng skill này để bắt quái.
Không biết bác neet0 còn online không nhỉ? cho mình hỏi là mình đổi giao diện tiếng anh rồi nên không biết cái skill này nó tiếng anh là gì vậy để tạo, Bác nào biết chỉ giùm với.

Last edited by a moderator:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
[MENTION=10548]Leonmitchelli[/MENTION],[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] Đến ngày 22 là phải hoàn thành chỉ tiêu mà nhĩ

Last edited:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
@ Leonmitchelli,[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] Đến ngày 22 là phải hoàn thành chỉ tiêu mà nhĩ
các mốc thưởng thôi, thưởng sau bảo trì thì phải. Kéo dài đến event kết thúc.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Ko theo thông báo thì đánh con Orc event sẽ nhận đc đến ngày 22 thì hết
game này giờ ít người lắm, mấy event rank cả tuần đánh 1-2 trận cũng rank cỡ 2k.
Đám cày hàng ngày (~10 event point/day) chắc tầm 1k là cùng tức la chi khoang 40k dmb vào con boss mỗi ngày. thêm đám lắt nhắt chắc ngày được 50k

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
game này giờ ít người lắm, mấy event rank cả tuần đánh 1-2 trận cũng rank cỡ 2k.
Đám cày hàng ngày (~10 event point/day) chắc tầm 1k là cùng tức la chi khoang 40k dmb vào con boss mỗi ngày. thêm đám lắt nhắt chắc ngày được 50k
Chính vì thế mà nó mới cho cái raid để kiểm tra số lượng người chơi còn lại

Leonmitchelli

Tsundere Familiar
Reaction score
3
Credits
55
Sau nửa năm cày, cuối cùng cũng đủ trophy hốt em nó về rồi :69:

Ko theo thông báo thì đánh con Orc event sẽ nhận đc đến ngày 22 thì hết
Thông báo nó ghi mơ hồ vcc ấy. Nhất là cái cụm 達成していた分の報酬配布 có thể hiểu theo 2 cách. 1 là "reward đến mốc nào raid đã đạt tới", 2 là "phần reward cho những mốc đã đạt". Nên có thể hiểu là ngày 22 end raid, đánh tới mốc nào thì phát reward tới đó, hay cũng có thể hiểu là maint nó sẽ phát đợt 1, tới khi event end nó maint phát đợt 2 (tức là ngày 30).

Trình JP mình chưa đủ xuất thần nhập hóa để chọn phương án đúng nhất, anh em thông cảm =))

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
nó treo cái vé pick 6* premium trước mõm anh em để dụ cày kìa =)).
Ngày 22 chỉ hết phase 1 thôi, sau đấy sang phase 2+ update shop medal

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Sau nửa năm cày, cuối cùng cũng đủ trophy hốt em nó về rồi :69:

Thông báo nó ghi mơ hồ vcc ấy. Nhất là cái cụm 達成していた分の報酬配布 có thể hiểu theo 2 cách. 1 là "reward đến mốc nào raid đã đạt tới", 2 là "phần reward cho những mốc đã đạt". Nên có thể hiểu là ngày 22 end raid, đánh tới mốc nào thì phát reward tới đó, hay cũng có thể hiểu là maint nó sẽ phát đợt 1, tới khi event end nó maint phát đợt 2 (tức là ngày 30).

Trình JP mình chưa đủ xuất thần nhập hóa để chọn phương án đúng nhất, anh em thông cảm =))
Ta dư cả đống éo thèm đổi luôn