[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

lụm 3 mascot đó ở đâu vậy sếp, trên trời rơi xuống ko ? ( giống đi dungeon lâu lâu có hiện lên dòng chữ hỏi 1- bạn có muốn Game Over 2-bạn mún chơi tiếp ấy):happy:
[MENTION=401]YuriLowell[/MENTION]: post lại cách ấy đi kìa :147:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

[MENTION=401]YuriLowell[/MENTION]: post lại cách ấy đi kìa :147:
Kêu Thím Maou stick lên đầu trang cho mọi ng xem đi, mấy cái guide viết lẻ tẻ thím Maou stick lên hộ luôn. Rồi mấy cái walk giải mấy cái puzzle nếu đc ném lên luôn thì quá đẹp. :115::115:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Thank sếp Vô Lệ nhìu, thank bạn Yuri nhìu:2one:, típ tục công cuộc cày cuốc thui :uong:

kanede-san

Member
Reaction score
4
Credits
0

Bạn chế 10 cái Clay sẽ ra cái Good Clay thôi, có trong mục chế đó bạn :D.
oh thanks bạn mình làm dc rôi :v thế còn cái này cậu bik kiếm đâu ko

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Kêu Thím Maou stick lên đầu trang cho mọi ng xem đi, mấy cái guide viết lẻ tẻ thím Maou stick lên hộ luôn. Rồi mấy cái walk giải mấy cái puzzle nếu đc ném lên luôn thì quá đẹp. :115::115:
bác ơi, mình thịt đc con thứ nhất với 0 đồ rồi =))

Last edited:

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0

oh thanks bạn mình làm dc rôi :v thế còn cái này cậu bik kiếm đâu ko
bác chơi kamidori à , cho em cái save end game 1 lần với , mất save mà ngại cày lại quá , kiếm trên mạng thì toàn full save :D

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Tháo Armor chắc 1 hit là nằm =))
kè kè kè, thịt đc bonus boss 0 mặc đồ trong expert đàng hoàng đc rồi :131:

bác [MENTION=510]Eushully[/MENTION] có save mình, bác có để cởi đồ để compare stats :3

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

4 bình nước trái cây này sao giải đây mấy bác, cái nào mình cũng thử check hết rồi mà ko quả cổng được :155:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

^ tìm viên ngọc đỏ ở trên bàn trong căn phòng cạnh cầu thang đi lên tầng xem lắp vào bình màu đỏ -> mở được cái màn màu đỏ -> nhảy xuống vết nứt của căn phòng mới mở -> nhặt ngọc vàng hay xanh gì đó -> lắp tiếp ->...
bác chơi kamidori à , cho em cái save end game 1 lần với , mất save mà ngại cày lại quá , kiếm trên mạng thì toàn full save :D
xem thử :)
http://hako.re/forum/4-thao-luan-visual-novel/1821-fc-eushully-chan-tenbin-no-la-dea-ikusa-megami-memoria-ver-3-released-521.html#post63278

we00063780

Member
Reaction score
0
Credits
0

đã kích hoạt được All Out Attack ! nhưng giờ lại chẳng biết bấm làm sao cả !!! (toàn miss) Ai mách nước cho mình với !!!

Status
Not open for further replies.