[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

you 're right (makeup)

4 mascots are nothing to compare with this . :195:

4 real angels (nod)
NSFW
Put the "NSFW" tag please =)) =))

And only Meti is angel ;)) I think "4 Idol" is much more suitable (makeup)

But you right about the mascot (chuckle) they not even worth mentioned (makeup)

yevon

Trap Cadet
Reaction score
26
Credits
13
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

@yevon : NG+= New Game Plus > còn cho giữ lại toàn bộ skill , lv , item và dc xài các nhân vật đã unlock 1 cách xả láng nhé.
tớ download save về trước, nhét vào rồi mới bắt đầu chơi ( khi start game ko hề thay đổi tuỳ chỉnh gì cả). Vào thấy đánh vẫn yếu xìu như cũ

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

tớ download save về trước, nhét vào rồi mới bắt đầu chơi ( khi start game ko hề thay đổi tuỳ chỉnh gì cả). Vào thấy đánh vẫn yếu xìu như cũ
Bạn làm sai rồi

1. Bạn copy file down về vào mục chứa save

2. Bật game lên và tìm cái file dc save cuối cùng trc khi về nước của người ta - tìm làm sao thì mình bí vì mỗi người 1 sở thích save khác nhau ( nếu down bản của mình thì nó nằm ngay đầu tiên.)

3. Tiếp tục chơi cho đến khi FIN game ( nói chuyện khoảng 2-3 phút là fin ;)) có người save lại trc khi đánh trùm cuối > bạn chịu khó đánh nó lại trong trường hợp đó )

4. 1 hộp thoại hiện ra và bạn chọn dòng thứ nhất > lúc này mới kích hoạt NG+

5. Start new game và chuyển tất cả tuỳ chọn sang bên TRÁI - trừ cái độ khó thì tuỳ (có chữ expert đó) > tèn ten ten NG+

NG+ sẽ ko kích hoạt chừng nào bạn chưa FIN game nhé

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Có thể tránh cảnh rape của em trap ở chap 4 bằng event qua chương phải ko nhĩ :147:
Cái Q bắt trộm tên gì :147:
Lỡ cứu em Saria bắt cóc giờ làm sao đây :147:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Có thể tránh cảnh rape của em trap ở chap 4 bằng event qua chương phải ko nhĩ :147:
cảnh rape của ai cơ ???
nếu bác qua chương thì lại miss 1 đống 1 event khác đấy nhá, suy nghĩ kĩ đi
PS: thím rap đâu rồi, chỉ giúp khúc qua cây súng liên thanh tí, bí lù rồi , có hình càng tốt

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

^ chắc là kachua
^x2 tớ gặp cảnh rape đấy đúng 1 lần first game, từ đấy về sau đếch thấy nữa. Thật sự mình chơi kiểu gì mà toàn bị avoid các cảnh rape :86: trong khi mình lại muốn mấy con đượi đấy bị rape hết đi

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

cảnh rape của ai cơ ???
nếu bác qua chương thì lại miss 1 đống 1 event khác đấy nhá, suy nghĩ kĩ đi
PS: thím rap đâu rồi, chỉ giúp khúc qua cây súng liên thanh tí, bí lù rồi , có hình càng tốt
Cái map B10 phải ko :147:

^ chắc là kachua
^x2 tớ gặp cảnh rape đấy đúng 1 lần first game, từ đấy về sau đếch thấy nữa. Thật sự mình chơi kiểu gì mà toàn bị avoid các cảnh rape :86: trong khi mình lại muốn mấy con đượi đấy bị rape hết đi
Ở chap gặp cả đồng cảnh Rape :147:
Hình như Miss vụ cứu em Lanche ở chap 4 rồi :147:
Cứu em ấy như thế nào :147:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Tránh cảnh trap bị rape bằng cách ém Red Faction thấp hơn Grey hoặc Blue trước khi dắt Saria đi chơi Festival(cách làm là ko nhận quest của Rinsha , và nhận quest gì cũng ưu tiên nói chuyện với Rudon trc) > nếu đã đi rồi thì vô phương cứu vãn ~ mà tiếc chi con trap ấy =)) =))

Hỏi tên tiếng Nhật thì ta bó chíu > trc khi quest bắt trộm ra sẽ có event Yoruma than phiền về trộm > event nói chuyện với Rudon tại cty Musk > vào bulletin nhận hết quest là có

Cứu Saria thì bắt trộm xong giao lại cho Yoruma mập > mở shop bình thường ko thành vấn đề ;))

[MENTION=2904]Silver King[/MENTION] :
-Màn 1 : chạy đến 1 sau đó về 2 > qua màn

..........................................

------------------------------

Đang đứng...........................2.....1

-Màn 2 : chạy đến 1 sau đó về 2 > đi đường vòng là trèo lên dc khẩu súng

....2.................................1

--------------------------------Súng

........................................

[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] : lão lấy hết cảnh rape rồi mà , vào CG xem lại là dc thôi =))

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

có thể tránh rape em trap= cách đừng đi ra ngoài dugeon =)) ở trong làng nói chuyện vs bé kuudere tóc xanh mà qua chap thôi =)) (maybe) :108:

2 cái kia ko nhớ :108: sory (makeup)

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Tránh cảnh trap bị rape bằng cách ém Red Faction thấp hơn Grey hoặc Blue trước khi dắt Saria đi chơi Festival(cách làm là ko nhận quest của Rinsha , và nhận quest gì cũng ưu tiên nói chuyện với Rudon trc) > nếu đã đi rồi thì vô phương cứu vãn ~ mà tiếc chi con trap ấy =)) =))

Hỏi tên tiếng Nhật thì ta bó chíu > trc khi quest bắt trộm ra sẽ có event Yoruma than phiền về trộm > event nói chuyện với Rudon tại cty Musk > vào bulletin nhận hết quest là có

Cứu Saria thì bắt trộm xong giao lại cho Yoruma mập > mở shop bình thường ko thành vấn đề ;))
Có phải xong vụ cứu em Saria thì có cái Q "開店準備の素材調達" kiếm 3 NL phải ko :147:

Status
Not open for further replies.