[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

[MENTION=510]Eushully[/MENTION] đoạn này đi thế nào vậy thím
Đoạn đó cậu đi qua bên trái phá cái mảnh pha lê ở chỗ băng, sau đó từ chỗ cột lửa đó đi lùi về sẽ thấy 1 lối đi, đi tới đó để quay ngược lại chỗ trước khi vào khu vực này để đánh em boss lửa (cái em mà mới vô thiêu cháy cái thằng mắc dịch dám rape em áo đen đầu game). Sau khi giết em đó xong thì các cột lửa đó sẽ biến mất :D.
Còn hình ảnh thì tớ sr là tớ vừa chơi lại lần 3 nên chưa đi tới đó cậu thông cảm :D

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Okay my littlet brother down there (makeup) We will skip Roka (makeup) and aim for whatever ending remain.
You are so mean, just gives Roka a chance to shine herself :quanchan:

bigfree

Member
Reaction score
1
Credits
0

game mới vừa down xong, chuẩn bị chiến nào :tungtang:
btw: bác eushully trên làm gì mà cày lẹ rứa :dead:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Đoạn đó cậu đi qua bên trái phá cái mảnh pha lê ở chỗ băng, sau đó từ chỗ cột lửa đó đi lùi về sẽ thấy 1 lối đi, đi tới đó để quay ngược lại chỗ trước khi vào khu vực này để đánh em boss lửa (cái em mà mới vô thiêu cháy cái thằng mắc dịch dám rape em áo đen đầu game). Sau khi giết em đó xong thì các cột lửa đó sẽ biến mất :D.
Còn hình ảnh thì tớ sr là tớ vừa chơi lại lần 3 nên chưa đi tới đó cậu thông cảm :D
Cái căn bản là không làm cách nào để phá nổi tảng băng này :|

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

vãi thím đi gì nhanh dữ

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Nhân tiện nói luôn chỗ farm exp và điểm nâng skill (cái điểm mà dùng nâng mối quan hệ với các char ấy). Về exp thì DeadBeat tạm thời là ngon nhất rồi, còn điểm nâng skill thì ở cái quest mà đánh con rồng lửa với em kiếm sĩ tóc đỏ mà đầu game gặp, các bạn cứ farm ở map đó = cách ra đứng chờ thời gian hết con rồng sẽ xuất hiện, 1 lần giết đc nó sẽ đc 50 điểm, miễn là đừng tới cuối đường để giết nó, thì nó sẽ xuất hiện hoài.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

Đề nghị mấy lão khoan bàn dùm cái. Đợi ta down về đã :108:

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116

Dark nguyên vẹn y hết Ikusa 1 =)) Revia vẫn bị hấp =)) thôn nữ vẫn bị hấp =)) angel vẫn bị hấp =))

Mà Suri cũng bị hấp nhé ;))
Thôn nữ đi bằng đường vòng thì ko bị nhé :54:

Em Suri thì ko nhớ có =))

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Cho mình hỏi có full save chưa? Nếu có thì cho mình xin với nhé :quanchan:

Status
Not open for further replies.