[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION]: đánh thêm lần nữa thì lấy được summon stone của thằng ấy :201:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION]: đánh thêm lần nữa thì lấy được summon stone của thằng ấy :201:
Vậy việc mở đc cái teleport có ảnh hưởng gì đến việc gặp lại thằng ấy ko :201:

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0

Vậy việc mở đc cái teleport có ảnh hưởng gì đến việc gặp lại thằng ấy ko :201:
Việc gặp lại hay không phụ thuộc vào việc có chế cái "viên bi sấm sét" hay ko
Cái teleport thì phải đánh xong lần nữa mới mở
sau khi đánh mình cho nó đồ chơi -> nó bình tĩnh lại -> theo mình =))

Theo thứ tự là:
1. Chế cái item cần thiết, chế xong nhở trả quest và nói chuyện với Suri
2. Vào Kadora mine, Space thần chưởng để tìm lại "người ấy"
3. Đánh lần 2 lấy summon stone và kích hoạt teleport

Cái teleport phục vụ cho việc quay lại để thu thập nguyên liệu và trộm cướp (mục đích chính) :64:

uesugikenshin

Member
Reaction score
0
Credits
0

Mấy bác cho hỏi ,mấy con mob support mình bắt được không có chỉ số gì hết thế làm sao phân biệt được con nào mạnh hơn

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Mấy bác cho hỏi ,mấy con mob support mình bắt được không có chỉ số gì hết thế làm sao phân biệt được con nào mạnh hơn
Equip nó vào người để tăng stat > lúc ấy sẽ thấy con nào mạnh yếu (phải học skill grid mới equip dc nhé)

Nếu đem nó đi làm support cheerleader thì chỉ tính skill > thích skill nào xài skill nấy , ko phân mạnh yếu (trừ những con cùng skill nhưng LV cao hơn)

uesugikenshin

Member
Reaction score
0
Credits
0

Equip nó vào người để tăng stat > lúc ấy sẽ thấy con nào mạnh yếu (phải học skill grid mới equip dc nhé)

Nếu đem nó đi làm support cheerleader thì chỉ tính skill > thích skill nào xài skill nấy , ko phân mạnh yếu (trừ những con cùng skill nhưng LV cao hơn)
Bạn cho mình hỏi vài vấn đề luôn:
1.Học skill ở đâu.
2.Game này có chế đồ không nếu có thì chế ở đâu (vì đi train về có 1 số Item ko có tác dụng).
3.Mình đánh xong con thiên thần đổ mồ hôi mới ăn ai dè rape xong em nó lại có 2 lựa chọn (xem hình dưới ):

-Nếu chọn trên thì sẽ đánh nhau với con thiên thần còn chọn dưới thì không có gì xảy ra.Cho mình hỏi là 2 cách chọn có ảnh hưởng gì về sau không,chứ chọn đánh thì nó khỏe quá chơi không lại.:132::132::132:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Bạn cho mình hỏi vài vấn đề luôn:
1.Học skill ở đâu.
2.Game này có chế đồ không nếu có thì chế ở đâu (vì đi train về có 1 số Item ko có tác dụng).
3.Mình đánh xong con thiên thần đổ mồ hôi mới ăn ai dè rape xong em nó lại có 2 lựa chọn (xem hình dưới ):

-Nếu chọn trên thì sẽ đánh nhau với con thiên thần còn chọn dưới thì không có gì xảy ra.Cho mình hỏi là 2 cách chọn có ảnh hưởng gì về sau không,chứ chọn đánh thì nó khỏe quá chơi không lại.:132::132::132:
1. Học skill ở nút tròn to đùng góc trên bên TRÁI > ưu tiên học skill của Cel trc để unlock chức năng (tóc đỏ áo xanh lá)

2. Game có chế đồ nhưng bạn còn lâu lắm > luyện bảng skill của em hầu gái tóc nâu vếu bự vác ba lo đầu game > học dc skill chế thuốc
Sau này làm 1 series quest (dĩ nên vẫn luyện hết bảng skill của bé này) > chế Weapon, Armor và nâng cấp support

3. Chọn cái trên để đánh thiên thần > đánh 2 lần (lần lượt lv35 và lv40) mãi về sau em sẽ gia nhập party > nên đánh thắng 2 trận này sớm cho khỏi đêm dài lắm mộng vì nếu để quá lâu (ko tính theo thời gian - ko cần lo lắng) có thắng em nó cũng ko gia nhập (tính sơ sơ là giết khoảng 3-4 con boss nữa là hết hạn recruit em này )
Bạn nếu thấy ko lại thì vào map deadbeat train và vác cây kiếm xịn trong đó ra mà hấp nó

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Việc gặp lại hay không phụ thuộc vào việc có chế cái "viên bi sấm sét" hay ko
Cái teleport thì phải đánh xong lần nữa mới mở
sau khi đánh mình cho nó đồ chơi -> nó bình tĩnh lại -> theo mình =))

Theo thứ tự là:
1. Chế cái item cần thiết, chế xong nhở trả quest và nói chuyện với Suri
2. Vào Kadora mine, Space thần chưởng để tìm lại "người ấy"
3. Đánh lần 2 lấy summon stone và kích hoạt teleport

Cái teleport phục vụ cho việc quay lại để thu thập nguyên liệu và trộm cướp (mục đích chính) :64:
Đính chính chỉ cần có item "viên bi sấm sét" đánh 1 lần là đc rồi :201:
Murmur khó gặp quá :201:

Last edited:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Đính chính chỉ cần có item "viên bi sấm sét" đánh 1 lần là đc rồi :201:
Murmur khó gặp quá :201:
Cho cái hình viên bi dc ko, ta có nhìu bi lắm ko biết cái nào :D
Lụm cái lược xong rồi có làm gì nữa ko sao ta vẫn ko thấy event gì cả ????

Status
Not open for further replies.