[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

Ta ko bit nên ko thể giúp . Bye (makeup)

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

1 tiếng đồng hồ mà cha ai thèm reply là seo ???
trước khi lấy em mascot tóc vàng bạn phải có 3 em mascot kia đã (nod)

B8F phải có refin trong team để ném lên

cái vòng x2 thì :botay:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

1 tiếng đồng hồ mà cha ai thèm reply là seo ???
bạn muốn đánh ulber boss thì tốt nhất là đến chap9 hay 10 rồi đánh
nếu chưa có đường vào thỉ có thể bạn chưa nhận nv đấy về làng xem thử xem
bạn xem trong team mình có Refin chưa ý mình là nó gia nhập rồi tên nó chuyển qua màu trắng mới dc còn màu xanh lá là bản copy thôi ko có tác dụng gì cả
Done !
PS: refin sau chap 8 diệt bọn côn trùng thì nó mới gia nhập thì phải

we00063780

Member
Reaction score
0
Credits
0

Thank các sempai đã giúp ! mà làm sao để cứu Abeloos nhỉ ? xem hết 5 cái memory rồi mà dù có phá hay ko phá viên crystal thì ông già cũng thăng... rốt cuộc phải làm sao nhỉ ???

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Thank các sempai đã giúp ! mà làm sao để cứu Abeloos nhỉ ? xem hết 5 cái memory rồi mà dù có phá hay ko phá viên crystal thì ông già cũng thăng... rốt cuộc phải làm sao nhỉ ???
Cứu đc chị em Ruu chưa :201:

Yukito

Thần hồn câu diệt
Reaction score
2
Credits
0

Đính chính chỉ cần có item "viên bi sấm sét" đánh 1 lần là đc rồi :201:
Murmur khó gặp quá :201:
Đính chính lần 2 là phải gặp nó 1 lần thì nó cho công thức chế tạo viên bi sấm sét, ngay khi chế tạo xong nhưng không gặp nó lần 2 mà end game thì dù NG+ cũng mất nên tối thiểu là phải đánh nó 2 lần :robot:.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Đính chính lần 2 là phải gặp nó 1 lần thì nó cho công thức chế tạo viên bi sấm sét, ngay khi chế tạo xong nhưng không gặp nó lần 2 mà end game thì dù NG+ cũng mất nên tối thiểu là phải đánh nó 2 lần :robot:.
Ko hẳn chỉ cần vào map của nó rồi thoát ra bằng lỗ hổng không gian sẽ có Q chế công thức chế viên bi ấy rồi vào lại đánh nó là đc :201:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

^ chuẩn, vì tớ cũng chỉ đập nó 1 lần là mở được teleport

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Xem 5 cái memory rồi thì phải lấy nước nóng ở 6F rồi lấy thêm item nằm trong căn phòng bên dưới bên phải 5F ( chỗ 4 phòng) mở cửa qua rửa viên crystal rồi mới đánh boss là xong
Lưu ý: Meruya phải sống ko thì trật route
[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] đậu xanh, thế thì ta phải gặp nó 3 lần rồi, lần đầu vào bem nó xong nó đuổi về mà chưa có quest chế item
thế thì phải vào 2 lần nữa à :201::201:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

không rõ lắm những mấy cái này ta toàn chap 9 hoặc chap cuối mới đi dọn dẹp

Status
Not open for further replies.