[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

hm... 1stplay mình đánh bằng cách ... rất bình thường (facepalm)
để auto cho bọn nó muốn làm gì thì làm (facepalm)

dam chừng vài trăm mà đánh miss liên tục thì cậu nên xem lại stat + cách build đồ (facepalm)
Miss là do cái cái Skill - ??? độ chính xác xuống thôi :botay:

pqtrung123

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
0
re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~(NEW GAME ) [ver 4](Released)

mình vừa down kamidori alchemy meiser choi cũng hay mà mix mệt quá , trong mấy game này game nào có gameplay giống vậy giới thiệu mình với nha

bach_hoang_son

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
0
Re: Các Visual Novel bạn đang đọc [Nơi tự sướng cùng nhau]

Hound lv 3, tại hạ lv 1 !!! Ngay cái bàn prologue đầu tiên !!!

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

Chơi normal đi lão =)) mới vô không lv, không vũ khí, không giáp, không skill, không char thì sao mà đánh nó được =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

mình vừa down kamidori alchemy meiser choi cũng hay mà mix mệt quá , trong mấy game này game nào có gameplay giống vậy giới thiệu mình với nha
Game của EU toàn là gameplay đấy chứ :147:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

Hound lv 3, tại hạ lv 1 !!! Ngay cái bàn prologue đầu tiên !!!
hỏi thử máy éo cho bơm máu đánh tiếp là sao?
bạn thử vào config bỏ cái automatic end turn đi =))

bach_hoang_son

Trap Cadet
Reaction score
1
Credits
0

hỏi thử máy éo cho bơm máu đánh tiếp là sao?
bạn thử vào config bỏ cái automatic end turn đi =))
Tức là thế này: bàn đầu nó yêu cầu mình end trong 30 turn, cứ 1 turn của mình 1 turn của máy, trong turn đó mình chỉ có thể làm 1 trong các hành động như khiêu chiến, chạy, nhặt đồ ...
Tại hạ đánh con Hound đấy trước, rỉa đc 18 tiết của nó, mình còn 7 tiết, thế là hết turn của tại hạ, ngay sau đó là đến turn của máy, tại hạ ko đc bơm máu giữa cái thời gian đấy, thế là ngủm thôi bác TT !!!

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Tức là thế này: bàn đầu nó yêu cầu mình end trong 30 turn, cứ 1 turn của mình 1 turn của máy, trong turn đó mình chỉ có thể làm 1 trong các hành động như khiêu chiến, chạy, nhặt đồ ...
Tại hạ đánh con Hound đấy trước, rỉa đc 18 tiết của nó, mình còn 7 tiết, thế là hết turn của tại hạ, ngay sau đó là đến turn của máy, tại hạ ko đc bơm máu giữa cái thời gian đấy, thế là ngủm thôi bác TT !!!
Hỏi game Kamidori thì qua EU FC giùm cái :147:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

ý bạn là ... pokemon ,superrobot :188:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

xin cho hỏi, chui vào phòng nghiên cứu đánh Elf chị xong, xuống tầng kế đánh lão già bằng cách nào vậy? 34 000 hp mà mọi chiêu thứ của mình phang vào lão đều chỉ dam được chừng vài trăm. Thậm chí lão né đòn quá giỏi, 10 nhát chỉ trúng được 2 - 3 thì biết chừng nào đánh thắng???
Đánh ko lại nó thì chui vào dead beat train lv, lv bạn cao ngang nó thì chỉ cần đánh = vũ khí , ko cần xài chiêu nó cũng tèo
Còn lv chênh lệch quá mà muốn ăn thì phải đánh đúng skill đúng lúc
Mua nhiều bình hối sinh + hp vào, lúc đánh nó để ý skill nào đánh miss thì đừng có xài nữa, chú ý cả element của vũ khí nữa
1 kinh nghiệm nữa, khi đánh boss mà lv mình thấp hơn nó , lên dame khoảng 1k là mừng lắm rồi, chỉ cần team còn lại 1 thằng là sẽ có cơ hội win thôi :))
VD: con boss cuối lv 200 máu 500k team của mình đánh nó 1 lần 1-2k máu mà vẫn xong đấy thôi :))
[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] ể, thế đây ko phải EU FC à :150:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.