[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

ai biết cách xóa bớt skill ở cái phần chọn không nó cứ hiện cả lít oải quá , mà cho hỏi luôn ở cái skill có cái đánh dấu O hoặc X để làm chi thế , cả cái phần sittua cũng có mấy cái check để làm chi, sorry các bác mới chơi game này lần đầu hỏi nhiều quá

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

ai biết cách xóa bớt skill ở cái phần chọn không nó cứ hiện cả lít oải quá , mà cho hỏi luôn ở cái skill có cái đánh dấu O hoặc X để làm chi thế , cả cái phần sittua cũng có mấy cái check để làm chi, sorry các bác mới chơi game này lần đầu hỏi nhiều quá
Ng ta muốn thêm skill để dùng, cậu lại muốn xóa bớt đi :D. Cái đánh dấu O hoặc X là để cái nào cậu muốn auto khi dùng skill hay ko thôi. Còn cái check thì tớ chưa rõ lắm :D

Syaoran_Real

Trap Cadet
Reaction score
11
Credits
6

Đang đau đầu vì đi đụng quái quá nhìu

Có Item nào giúp No-Encounter ko các thím

À quên mất lở xài đồ bị ám rồi đi đâu giải đây

Last edited:

6-M-9

Member
Reaction score
1
Credits
0

bản của Gircelly down về chạy ổn ko các bác, em đang kéo torrent của Gircelly nên hỏi cho chắc, link down mega ở đầu trang là bản của ai thế, có bác nào có lòng pm em cái link với đc ko

akaishiki

Justice
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
536
Credits
12

bản của Gircelly down về chạy ổn ko các bác, em đang kéo torrent của Gircelly nên hỏi cho chắc, link down mega ở đầu trang là bản của ai thế, có bác nào có lòng pm em cái link với đc ko
đã inbox cái link Mega của Edit rồi đấy :quanchan:

nếu xuất hiện cái lỗi DC thì đây http://hako.re/forum/showpostv4.php?p=81899&postcount=7927

Last edited:

6-M-9

Member
Reaction score
1
Credits
0

thanks bác, để em down về cài thử xem sao, lỡ có mắc lỗi gì lại chạy lên đây hỏi tiếp:148:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

^ nếu cậu chưa từng cài trial thì yên tâm là chả lỗi gì hết cả

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0

cái chỗ b8f dùng 2 viên pha lê màu gì vậy mọi người , loay hoay mãi @_@
Ng ta muốn thêm skill để dùng, cậu lại muốn xóa bớt đi :D. Cái đánh dấu O hoặc X là để cái nào cậu muốn auto khi dùng skill hay ko thôi. Còn cái check thì tớ chưa rõ lắm :D
tại mấy cái skill ban đầu giờ it dùng , còn mấy skill hay dùng toàn ở trang sau @@

Last edited:

6-M-9

Member
Reaction score
1
Credits
0

Lạ nhỉ, mình đâu có cài trial đâu mà vẫn bị dính cái DC eror
[/IMG]
Mình có check bên hongfire thì thẫy bảo có người bị người ko, mà lỗi này ko giống cái lỗi mà Hako-chan up patch để fix. Có ai bị giống mình ko

Last edited by a moderator:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

tại mấy cái skill ban đầu giờ it dùng , còn mấy skill hay dùng toàn ở trang sau @@
Có thể dùng cái Favorite để ưu tiên lấy 10 Skill mình muốn lên đầu :147:
Lạ nhỉ, mình đâu có cài trial đâu mà vẫn bị dính cái DC eror
[/IMG]
Mình có check bên hongfire thì thẫy bảo có người bị người ko, mà lỗi này ko giống cái lỗi mà Hako-chan up patch để fix. Có ai bị giống mình ko
Có người bị rồi :147:
Thử sửa theo cách này xem sao :147:

http://hako.re/forum/showpostv4.php?p=82104&postcount=13

Đang đau đầu vì đi đụng quái quá nhìu

Có Item nào giúp No-Encounter ko các thím

À quên mất lở xài đồ bị ám rồi đi đâu giải đây
Vào Church thế mà chú cũng quên :147:

Status
Not open for further replies.