[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Shunobi

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Có ai làm xong đống quest festival ở chap 4 chưa ạ? English Wiki thì nó chưa update, xem Japan Wiki thì rối quá, qua chap 5 thì mấy quest này không làm được nữa, có cao nhân nào đã chơi qua rồi thì chỉ em với ạ :(
Hình

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Có ai làm xong đống quest festival ở Chap 4 chưa ạ? English Wiki thì nó chưa update, xem Japan Wiki thì rối quá, có cao nhân nào đã chơi qua rồi thì chỉ em với ạ :(
Có H-code rồi kìa :147:
Dùng nó hook đi :147:

Shunobi

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Có H-code rồi kìa :147:
Dùng nó hook đi :147:
Có thử rồi bác ơi, mà nó dịch kiểu đó em cũng potei thôi, đã thử hết mọi cách có thể làm rồi mới post bài hỏi cao nhân đó chứ :D

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Có thử rồi bác ơi, mà nó dịch kiểu đó em cũng potei thôi, đã thử hết mọi cách có thể làm rồi mới post bài hỏi cao nhân đó chứ :D
Giá mà có máy để chơi thì đã giúp cậu rồi :147:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1

bạn nào có jap wiki cho xin !! tks so much :vetay:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

cái skill update item cần những điều kiện gì để unlock nhỉ? đang ở chap 4 mà chưa thấy mở được nó :( cũng đang đánh con boss dưới hang mà khó quá, chắc lại phải cày lv để đánh nó mất

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

cái skill update item cần những điều kiện gì để unlock nhỉ? đang ở chap 4 mà chưa thấy mở được nó :( cũng đang đánh con boss dưới hang mà khó quá, chắc lại phải cày lv để đánh nó mất
Nâng Skill của em Suri ấy :147:

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

Nâng Skill của em Suri ấy :147:
nâng skill chế đồ rồi, nhưng chưa thấy mở được skill nâng cấp item :( ko lẽ phải những chap sau mới mở được

Status
Not open for further replies.