[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

ko thấy hiện lên cậu ơi, thế mới là vấn đề, cái trên chỉ dành cho trial thôi thì phải
Chụp cái ảnh Skill Tree cái coi :147:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

[MENTION=510]Eushully[/MENTION]
Đoạn này như thế nào nhỉ, sau khi đánh ông già tóc bạc đó thì mình phá 4 viên đá đỏ ở 4 con rồng, và bí 8-}

H.Konoha

Trap Cadet
Reaction score
7
Credits
0

làm sao cắn đc cái rương này đây

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0

các bác chỉ em chỗ gắn 2 viên kim cương với em thử loạn xạ mà mãi chả được @_@

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

các bác chỉ em chỗ gắn 2 viên kim cương với em thử loạn xạ mà mãi chả được @_@
Bên trái xanh dương , bên phải vàng là cửa mở cậu nhé

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

[MENTION=510]Eushully[/MENTION]
Đoạn này như thế nào nhỉ, sau khi đánh ông già tóc bạc đó thì mình phá 4 viên đá đỏ ở 4 con rồng, và bí 8-}
Cậu phải phá hết các viên đá đỏ cơ, ko phải chỉ có 4 viên đâu. Đó là map cuối rồi, chịu khó tìm 1 tí nhé :D.
[MENTION=3143]H.Konoha[/MENTION]: Tớ sr là tớ ko nhớ thứ tự giải của cái đó, cậu chịu khó xoạy đại 1 hồi là sẽ lấy đc cái hộp thôi, chúc may mắn :D. Cậu xoay 4 cái bức tượng xoay đi xoay lại 1 hồi là đc thôi :D.
Edit: Tớ biết là cũng khá muộn với Konoha rồi nhưng tớ vẫn post cách giải lên cho những ai muốn lấy cái rương đó nhé :D.
Cach giai

Last edited:
Status
Not open for further replies.