[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
re: [FC] Eushully-chan ☆ MEMORIA Ver 2.0 ~Waiting for new game[ver 4]

1. Đây tớ đây lần 2nd Walk vào Abeloss End đây này
Mà phải phá viên pha lê trước khi đánh lão mới đc :147:
3. Chính xác là Celica có thể summon 4 con là minotarus, 2nd skill là irun, 3rd skill là th` sấm baldie và cuối cùng là Murmur :201:
[MENTION=2281]daide996[/MENTION]
vấn đề 1 Abeloss End co hướng dẫn cụ thể rồi, bợn[MENTION=2281]daide996[/MENTION] xem ở page 1 nhé ( nhiều người test rồi)
Vấn đề 2 sau khi có Ekuela mà ko làm nv tiếp được thì phải xem lại xem bạn có làm nv cứu Saria bị bắt cóc chưa, có người đã từng bị rồi
vấn đề 3 Lệ nói rồi
BTW: mịa nó cái đồng hồ báo thức bị điên tự nhiên 4h nó reo, làm thức dậy trả lời cho bợn kia xong ngủ tiếp đến giờ này :145:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

[MENTION=2281]daide996[/MENTION]
vấn đề 1 Abeloss End co hướng dẫn cụ thể rồi, bợn[MENTION=2281]daide996[/MENTION] xem ở page 1 nhé ( nhiều người test rồi)
Vấn đề 2 sau khi có Ekuela mà ko làm nv tiếp được thì phải xem lại xem bạn có làm nv cứu Saria bị bắt cóc chưa, có người đã từng bị rồi
vấn đề 3 Lệ nói rồi
BTW: mịa nó cái đồng hồ báo thức bị điên tự nhiên 4h nó reo, làm thức dậy trả lời cho bợn kia xong ngủ tiếp đến giờ này :145:
Bị Troll rồi =))

longkute274

Otaku Wannabe
Reaction score
18
Credits
0

Cái save nằm ở đâu vậy mọi người! Đang định xóa game đem sang laptop chơi tiếp cho tiên mà tìm mãi không thấy file save đâu

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Cái save nằm ở đâu vậy mọi người! Đang định xóa game đem sang laptop chơi tiếp cho tiên mà tìm mãi không thấy file save đâu
C/User/[tên máy tính của bợn]/Apdata/Local/Eushully/Ladea
Chú ý cái Apdata là file ẩn phải Show hidden file mới thấy

longkute274

Otaku Wannabe
Reaction score
18
Credits
0

à! Thanks! Ráng cày nốt mấy cái route khác, chơi lại có vẻ nhanh :v

hasongtoan

Member
Reaction score
0
Credits
5

Mình cài game này theo hướng dẫn bình thường nhưng khi bấm vào New Game thì bị lỗi văng ra ngoài. Ai giúp mình fix với

Quên, mình bi lỗi này

AppName: age.exe AppVer: 4.45.4.0 ModName: age.exe ModVer: 4.45.4.0 Offset: 002041a2

Last edited:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Mình cài game này theo hướng dẫn bình thường nhưng khi bấm vào New Game thì bị lỗi văng ra ngoài. Ai giúp mình fix với

Quên, mình bi lỗi này

AppName: age.exe AppVer: 4.45.4.0 ModName: age.exe ModVer: 4.45.4.0 Offset: 002041a2
Ý nhất cho cái hình chứ :147:

hasongtoan

Member
Reaction score
0
Credits
5

Cám ơn ad, mình fix được lỗi rồi. Mà cho mình hỏi làm sao down game Soukoku no Aterial vậy. Cái link no ghi nội dung ẩn
Nếu được ad cho mình cái link down game đó luôn được ko. Mới tham gia bõ lần đầu ko lấy đâu ra 30 bài viết
Thanks ad

Last edited:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Cám ơn ad, mình fix được lỗi rồi. Mà cho mình hỏi làm sao down game Soukoku no Aterial vậy. Cái link no ghi nội dung ẩn
Nếu được ad cho mình cái link down game đó luôn được ko. Mới tham gia bõ lần đầu ko lấy đâu ra 30 bài viết
Thanks ad
Đã PM

Darx

Member
Reaction score
13
Credits
3

Cho hỏi, sao game Madou Koukaku khi dùng skill của tướng thì thường lag (ấn skill xog nó cần khoảng 10s mới dùng xog, trog lúc đó hình ảnh cứ đứt quãng)

Lúc đầu mình cứ tưởng game nó thiết kế vậy, nhưng hnay lên youtube nhìn thử thì hóa ra có mỗi mình mình bị, có ai gặp trường hơp trên ko?

Status
Not open for further replies.