[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

ko dc, mềnh add h-code vào rổi nhưng ko co thread usedhook
Cái H-code này nó ko tạo Userhook.
Cứ tìm 1 cái thread đủ chữ là được =)), đọc được quest mà.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

À ra là thế. Chắc là số mình hên nên chưa gặp :158:
Btw, game giếc gì mà giới hạn lv hoài :102:

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1

thím nào biết cách lấy mấy con summon của thằng serika ko
thấy trong đống skiills chỉ sum dc con trâu còn 3 con chưa biết

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0

cái spirit gause làm sao để dùng nhỉ? lúc đầu học thì lúc full đến lượt ai thì người đó dùng, học tiếp thì hình như là có thể để dành cho nhân vật nào đó dùng, giờ toàn full mà chẳng biết dùng kiểu gì :(

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Cái H-code này nó ko tạo Userhook.
Cứ tìm 1 cái thread đủ chữ là được =)), đọc được quest mà.
Nhớ hôm trước trong bản ver 1.0 mình tạo dc 1 cái userhook, dịch đầy đủ nghĩa luôn, tên Quest, yêu cầu, phần thưởng, giờ nó dịch nội dung quest cũng chả xong nữa
Lúc nãy gở bản 1.1 ra thử lại mà ko dc ( chán) để mò thử xem sao

hello

Member
Reaction score
0
Credits
0

Định down 1 game của Eushully về chơi mà cái game mới nhìn mặt main ghét vãi(trai chả ra trai,gái chả ra gái) :166:
Nên chắc down mấy cái game trước về mà ko biết down cái gì,mình thì thích cái kiểu giống Himegari với Genrin 2 ấy,nhân vật chính hơi ác tí :118:,với cả cái battle system của 2 cái này chơi cũng hạp.
Anh em chỉ hộ 1 game hen:208:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27

Định down 1 game của Eushully về chơi mà cái game mới nhìn mặt main ghét vãi(trai chả ra trai,gái chả ra gái) :166:
Nên chắc down mấy cái game trước về mà ko biết down cái gì,mình thì thích cái kiểu giống Himegari với Genrin 2 ấy,nhân vật chính hơi ác tí :118:,với cả cái battle system của 2 cái này chơi cũng hạp.
Anh em chỉ hộ 1 game hen:208:

Kamidori. Full Eng
Nhưng main là 1 anh tốt bụng vkl. Ko thể nào tưởng tượng ra là anh sẽ làm điều ác =))

hello

Member
Reaction score
0
Credits
0

Kamidori. Full Eng
Nhưng main là 1 anh tốt bụng vkl. Ko thể nào tưởng tượng ra là anh sẽ làm điều ác =))
Người tốt hả,thế thì :206:
Người ác thì mới làm được nhiều trò chứ:69:

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Mềnh không ngờ là mềnh lại bị lừa tình. Mới vào chơi cứ tưởng là Main chả là girl nhưng một hồi chơi thì mới biết là trap :thatvong:

duyck

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Em revia đã bị bọn phản loạn xxx:102::198:
Load lại khúc nào để vào Route khác đây mấy bác
Đừng tiết lộ nội dung cái end để mình còn chơi , chỉ chỗ load savedata thôi nha mấy bác

Last edited:
Status
Not open for further replies.