[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
re: [FC] Eushully-chan ☆ MEMORIA Ver 2.0 ~Waiting for new game[ver 4]

Nè bạn

mà thôi khỏi cần giờ muốn có event cứu Rinsha là có thể còn cứu em Saria thì chỉ có ở chap 5 thôi :147:
Giờ chỉ đến B9F đánh em Wendly thôi :147:

Fenrir

Member
Reaction score
1
Credits
0

[/SPOIL]

mà thôi khỏi cần giờ muốn có event cứu Rinsha là có thể còn cứu em Saria thì chỉ có ở chap 5 thôi :147:
Giờ chỉ đến B9F đánh em Wendly thôi :147:
^^! hên mình con giữ file save chap 5 giờ sau khi cứu em Levia khỏi 2 thằng mặc giáp rồi làm gì tiếp để cứu em saria mình đâu có thấy event nào nữa đâu mà ở chap 5 bạn.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

blue thế kia thì có lẽ rudon không bắt cóc saria được ....

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

^^! hên mình con giữ file save chap 5 giờ sau khi cứu em Levia khỏi 2 thằng mặc giáp rồi làm gì tiếp để cứu em saria mình đâu có thấy event nào nữa đâu mà ở chap 5 bạn.
blue thế kia thì có lẽ rudon không bắt cóc saria được ....
Bắt cóc vẫn đc quan trọng cứ nói chuyện hết với các Char cuối cùng là em Saria sau khi hết event :147:

Fenrir

Member
Reaction score
1
Credits
0

[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] Nói rõ hơn đc ko bạn

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] Nói rõ hơn đc ko bạn
phải thực hiện nó trước khi vào end chap tới cứ xuất hiện hết event rồi cứu em Revia :147:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Chap 7 mới có cuốn sách event Abeloss :147:
event cứu Saria sớm nhất là đầu chap 6 cho đến cuối chap, phải nhận hết event của em nó mới được
cứ ra ngoài map sau đó lại telepots về, làm liên tục cho dến khi nào không thấy event nào nữa thì thôi
còn 1 điểm nữa ở chap 4 không nên trả bất kì quest nào cho Rudon hết, nhớ không lầm thì làm 1 cái quest nào đó sẽ mất event saria bị bắt cóc

Fenrir

Member
Reaction score
1
Credits
0

Chap 7 mới có cuốn sách event Abeloss :147:
minh nói nv cứu saria đó bạn, ở chap 5 hay 6 đều ko thấy. Mình qua chap 6 thì thu phục đc bé Metisana rồi ko còn event gì nữa.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

minh nói nv cứu saria đó bạn, ở chap 5 hay 6 đều ko thấy. Mình qua chap 6 thì thu phục đc bé Metisana rồi ko còn event gì nữa.
như mình đã nói event đến chậm do các quest nó chồng chéo nhau, bạn cứ ra ngoài map sau đó telepost về xem ai có event thì nhận cho đến khi hết thì thôi
dường như sự kiện saria bị bắt cóc xảy ra ngay sau khi mở được của hàng cho Alicia, bạn mở cửa hàng cho Alicia chưa

Fenrir

Member
Reaction score
1
Credits
0

như mình đã nói event đến chậm do các quest nó chồng chéo nhau, bạn cứ ra ngoài map sau đó telepost về xem ai có event thì nhận cho đến khi hết thì thôi
dường như sự kiện saria bị bắt cóc xảy ra ngay sau khi mở được của hàng cho Alicia, bạn mở cửa hàng cho Alicia chưa
Biến đi biến về mình cũng thử rồi bạn, mình vào alicia's house ko thấy có shop nào hết vậy làm sao để mở shop vậy bạn

Status
Not open for further replies.