[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Route nó phụ thuộc vào quest mới hài @-)

MrKaze

Eroge Addict
Reaction score
225
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Hình như đây là cách né cảnh rape của Levia :64:

レフィンがレヴィアを守りきるイベント

5章にて、レヴィアのイベントが二通り、
レフィンが守りきるのと、陵辱されてしまうパターンと。

ゲーム開始からレヴィアを助けまくること。
ポイントは三つ。
1章にて、鬼族の生息地を殲滅する。
2章嵌められた悪魔の巣にて、援護を完璧にする
半円状を壁を、1個目動かす→2個目そのまま→3個目動かす、
5章にて、B7Fの右上に伸びる一本道のところの罠をすべて解除する。
レヴィアが強引に通過する前に解除しないといけない。
Ai mới NG+ test hộ nhé (makeup)

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

lão quẳng kiểu ấy thì cầu ai biết Jap mới làm chuột đc :202:

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Cho mình hỏi, món nào dùng để teleport vậy nhỉ?

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

^ Teleport ra khỏi Dungeon thì nhấn nút Shift > chọn dòng trên (có vài chỗ ko thoát dc) - còn teleport xuống mấy khu đã đến thì phải Unlock dc phòng kín ở khu 9F

Mà mấy lão trên : ai lại né cảnh Levia làm gì - cao trào câu chiện mà

Đang đi NG+ ~ cảm giác ko phải vừa đi vừa đánh thiệt là THOẢI MÁI quá đi mà :)) :))

Anh Cel càng ngày càng bá - càng chơi càng mê =))

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Cho mình hỏi, hình game mới bắt đầu vào là chapter 5 luôn phải không nhỉ? Mình mới vào là nó chapter 5 nhưng đang đến đoạn R@pe em Metisana thì không biết bây giờ là chapter mấy nữa =))

P/s: Ôi, voice của em Metisana thật là... :xitmau:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Cho mình hỏi, hình game mới bắt đầu vào là chapter 5 luôn phải không nhỉ? Mình mới vào là nó chapter 5 nhưng đang đến đoạn R@pe em Metisana thì không biết bây giờ là chapter mấy nữa =))

P/s: Ôi, voice của em Metisana thật là... :xitmau:
Mềnh mới gặp Metisana xong - FIN game 1 lần mà ko bit gì tới sự tồn tại của cô bé =))

Tên game có số 5 thôi - bạn vừa phịch xong bé tóc hồng > sau đó vào nhà thờ đánh Metisana phải ko - nếu đúng thì bạn đang ở chap 2

p/s : voice của Eushully-chan vẫn éo thể nào ưa dc như mọi khi =))

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

@^
Vậy cho mình hỏi tiếp, mình dùng auto thì nó cứ defense hoài à, có cách nào cho nó tấn công không?

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

@^
Vậy cho mình hỏi tiếp, mình dùng auto thì nó cứ defense hoài à, có cách nào cho nó tấn công không?
mặc định auto là tấn công nha bạn, nếu nó defense có lẽ bạn đã chỉnh gì đó rồi
PS: nếu đang auto mà muốn dứng lại thì cứ chuột phải, khi nó dừng rồi thì bấm vào hình con tướng trên mô hình dàn trận góc trái màn hình, click bỏ auto

Status
Not open for further replies.