[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Nhân đây cho hỏi luôn. Game có mấy end vậy mấy bác :74:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Nhân đây cho hỏi luôn. Game có mấy end vậy mấy bác :74:
Đợi thánh nào chơi xong rồi chỉ bác, ko thì qua mò Jap đi chứ ở đây chưa ai xong đâu :106:
PS: mò route còn chưa xong hỏi chi đến end

duyloli_92

Member
Reaction score
0
Credits
0

Yeah nhin cái đống Quest bằng tiếng J bổng nhiên thấy nản ghê:115:

6-M-9

Member
Reaction score
1
Credits
0

Các bác lám sao mà lên skill với làm quest đc thế, cái Hcode trang đầu đâu có dịch được skill với quest

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

H-code hiện tại xài với ITH 2.3 và Le Dea update 1.01 sẽ bị CRASH (makeup) ITH 3.0 thì ko bit

Cách làm các quest thì mình bó tay , nhưng vẫn có vài mẹo nhỏ

1. cái quest có đề các tầng 2F, B3F...v.v... là kêu các bạn xuống tầng tương ứng tìm giết "bóng mờ" , 1 con quái nằm cố định 1 chỗ và dễ dàng nhìn thấy nó trên màn hình từ đằng xa (nhưng nó ko hiện trên bản đồ)

2. Quest thu thập item - mình đánh quái FIN game 1 lần nên dư dả, cứ nhận quest là complete. Các bạn đọc ko dc thì cứ cắm đầu cày rồi lần sau NG+ làm cũng dc. Lo gì =)) mình xác định theo game lâu dài

3. Quest chế đồ , tương tự như trên nhưng mình dự tính cũng phải FIN game 2-3 lần mới bắt đầu làm

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

H-code hiện tại xài với ITH 2.3 và Le Dea update 1.01 sẽ bị CRASH (makeup) ITH 3.0 thì ko bit

Cách làm các quest thì mình bó tay , nhưng vẫn có vài mẹo nhỏ

1. cái quest có đề các tầng 2F, B3F...v.v... là kêu các bạn xuống tầng tương ứng tìm giết "bóng mờ" , 1 con quái nằm cố định 1 chỗ và dễ dàng nhìn thấy nó trên màn hình từ đằng xa (nhưng nó ko hiện trên bản đồ)

2. Quest thu thập item - mình đánh quái FIN game 1 lần nên dư dả, cứ nhận quest là complete. Các bạn đọc ko dc thì cứ cắm đầu cày rồi lần sau NG+ làm cũng dc. Lo gì =)) mình xác định theo game lâu dài

3. Quest chế đồ , tương tự như trên nhưng mình dự tính cũng phải FIN game 2-3 lần mới bắt đầu làm
Nói chung là vì éo hiểu q nó nói cái gì nên cứ nhận rồi để đó. Cày + farm đồ như con thú, hên thì ăn còn xui thì đi đứt q phải không lão =))

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Nói chung là vì éo hiểu q nó nói cái gì nên cứ nhận rồi để đó. Cày + farm đồ như con thú, hên thì ăn còn xui thì đi đứt q phải không lão =))
Ừ cứ vậy kiểu gì ko dính quest này cũng dc quest kia =))

Ta còn éo quan tâm quest là cái vẹo gì =)) lần đầu éo bit gì , cứ Deadbeat rồi cắm cứng Cel và bộ đôi Valefor + Succubus max lv càn lướt theo cảm tính =))

Bỏ mịa nó toàn bộ quest , mất trắng Metisana và làm chết con Elf chị , chọc điên con Elf em =)) =))

Hồi xưa mình trẻ trâu lắm - bây giờ đỡ nhìu rồi (makeup)

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1

Ừ cứ vậy kiểu gì ko dính quest này cũng dc quest kia =))

Ta còn éo quan tâm quest là cái vẹo gì =)) lần đầu éo bit gì , cứ Deadbeat rồi cắm cứng Cel và bộ đôi Valefor + Succubus max lv càn lướt theo cảm tính =))

Bỏ mịa nó toàn bộ quest , mất trắng Metisana và làm chết con Elf chị , chọc điên con Elf em =)) =))

Hồi xưa mình trẻ trâu lắm - bây giờ đỡ nhìu rồi (makeup)
èo, bác giống em, khác 1 điểm là em phang luôn ssg max gold, full SP rồi cắm deadbeat để full lv, nhận q rồi để đó, lâu lâu vô thăm =))
cơ mà Metisana làm sao mất hay vậy, chỉ cần đi vô cái đền là gặp rồi mà :154:

Status
Not open for further replies.