[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Mới qua hồi trưa - tiến vào chỗ mũi tên xanh ở ngoài cùng bên trái bản đồ > đi cho tới điểm hồi HP > đi hướng đông tới khe vực sẽ có 1 thằng lính nói để nó làm cầu > thoát ra khỏi Dungeon rồi quay lại
Bác hack gold à, hay chơi NG+ mà tiền vãi linh hồn thế :135:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Ai giúp mình đoạn vô căn nhà kiếm Linsha với
Vào option, chỉnh cái minimap MỜ đi (càng về 0 càng mờ) để nó ko che mất tầm nhìn - ở căn phòng có con quái giả túi tiền có 1 viên ngọc ở trên bàn (nó ko hiện trên bản đồ) lấy cục ngọc lên lầu gắn vào cây cột màu ĐỎ

Nếu ko thấy thì tìm ở tất cả các bàn bạn thấy, mình nhớ nó nằm trên 1 cái bàn sát tường bên trái

^ tên khanhnevn hack , đó là map của hắn ko dính gì tới ta (makeup) ta ko cần gold =)) NG+ ta cho gold về 0 =))

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Mới qua hồi trưa - tiến vào chỗ mũi tên xanh ở ngoài cùng bên trái bản đồ > đi cho tới điểm hồi HP > đi hướng đông tới khe vực sẽ có 1 thằng lính nói để nó làm cầu > thoát ra khỏi Dungeon rồi quay lại
Mình quay lại thấy nó làm cầu xong rồi vậy thì làm gì tiếp theo nữa?

mk181094

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Vào option, chỉnh cái minimap MỜ đi (càng về 0 càng mờ) để nó ko che mất tầm nhìn - ở căn phòng có con quái giả túi tiền có 1 viên ngọc ở trên bàn (nó ko hiện trên bản đồ) lấy cục ngọc lên lầu gắn vào cây cột màu ĐỎ

Nếu ko thấy thì tìm ở tất cả các bàn bạn thấy, mình nhớ nó nằm trên 1 cái bàn sát tường bên trái

^ tên khanhnevn hack , đó là map của hắn ko dính gì tới ta (makeup) ta ko cần gold =)) NG+ ta cho gold về 0 =))
Cục màu đỏ mình tìm thấy rồi gắn llên nó mở cho 1 cái cổn rồi bí từ khúc đó

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Mình quay lại thấy nó làm cầu xong rồi vậy thì làm gì tiếp theo nữa?
Tiếp theo về làng xem hết event và lên núi (2 lần) hốt trứng về để chuộc Saria.

Ta vừa đến đó thì ngừng - chú đã lấy Saria và cứu con bé gánh xiếc chưa

[MENTION=3163]mk181094[/MENTION] : vào cánh cửa màu đỏ nếu đứng gần cửa sẽ nhày qua khe
>đi chéch xuống chỗ khe nứt to ơi là to sẽ nhảy dc xuống phía dưới > xuống dưới tìm viên ngọc tiếp theo

mk181094

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Mình làm đựoc rồi cảm ơn raptoria nhiều lắm

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Mới về làng thì đã có 1 đống event nhưng toàn skip nên không biết là cứu chưa:mohoi:

Bây giờ trong team chỉ có Celica và Suri thôi

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Mới về làng thì đã có 1 đống event nhưng toàn skip nên không biết là cứu chưa:mohoi:

Bây giờ trong team chỉ có Celica và Suri thôi
Làm event đi kưng - ưu tiên làm event trc để mở ra các map mới và unlock những cánh cửa bị khoá. Nếu ko mãi ko qua dc đâu

Ta toàn làm event trc rồi mới vào map

Về làng làm event - sau đó chay ra chạy vào dungeon cho tới khi thấy Cel và Suri nhìn thấy Griffon bay qua (ko có CG =)) )

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Thành công rồi @-). Mệt quá @-)

khanhnevn

Eroge Addict
Reaction score
173
Credits
0

Làm event đi kưng - ưu tiên làm event trc để mở ra các map mới và unlock những cánh cửa bị khoá. Nếu ko mãi ko qua dc đâu

Ta toàn làm event trc rồi mới vào map

Về làng làm event - sau đó chay ra chạy vào dungeon cho tới khi thấy Cel và Suri nhìn thấy Griffon bay qua (ko có CG =)) )
Biết làm chết liền =))

Ra vào cả chục lần vẫn không thấy Griffon bay qua =))

Status
Not open for further replies.