[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

thegioivip135

Member
Reaction score
2
Credits
0
đang chap 9 rùi hỏi xem có chui đc lên ko thôi.
Mà event của em Lizaira kiểu gì vậy. Sao mà mãi ko có event mở cái lối ở B7F at East Mansion

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Mà event của em Lizaira kiểu gì vậy. Sao mà mãi ko có event mở cái lối ở B7F at East Mansion
Vậy đánh xong con boss rồi chứ gì :thodai:
Đánh xong con BOSS là qua chap luôn :thodai:
Muốn chiêu đc em Lizaira cũng phức tạp quan trọng là có cứu đc em Saria bị bắt cóc ở chap 5 hay ko thôi :147:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
chap 9 thì chui vào từ BF 1 hả, chui vào đường nào thì chui ra đường đó, cái lỗ cũ bị bịt rồi không đi tắt được đâu

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0
Vậy đánh xong con boss rồi chứ gì :thodai:
Đánh xong con BOSS là qua chap luôn :thodai:
Muốn chiêu đc em Lizaira cũng phức tạp quan trọng là có cứu đc em Saria bị bắt cóc ở chap 5 hay ko thôi :147:
Mình đi lại lần nào cũng cứu được Saria. Mình chưa từng thử không cứu được em ấy. Vậy nếu không cứu được em ấy thì sẽ có chuyện gì vậy mọi người ?

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Mình đi lại lần nào cũng cứu được Saria. Mình chưa từng thử không cứu được em ấy. Vậy nếu không cứu được em ấy thì sẽ có chuyện gì vậy mọi người ?
Saria liên quan đến route chính nên không cứu em ấy đồng nghĩa game over
Mình chưa thử nên cũng ko chắc nhưng nếu đã nhận nv mà ko cứu em ấy thì đứng luôn ở đó không qua chap được, thế thôi ! :roi:

Status
Not open for further replies.