[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

down về giải nén xong, mount cái đĩa ảo lên, báo lỗi ( đã hash check rồi đấy)

thế là download lại.

dùng cái link torrent được up đầu tiên mà vậy đấy
Tớ cũng thế down lại là êm ngay :))

shizuoka

Otaku Wannabe
Reaction score
4
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

uầy, có lỗi à? mình đang down bản của FlowerTradeWinds, mà tốc độ chán quá, 83.8% rồi mà mãi chưa xong

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

uầy, có lỗi à? mình đang down bản của FlowerTradeWinds, mà tốc độ chán quá, 83.8% rồi mà mãi chưa xong
Bản của FTW bị lôĩ đâý bác ạ, down lại của Girlcelly nhanh hơn =))

we00063780

Member
Reaction score
0
Credits
0

Sr... mình hay down game của Eushully bên này nhưng mình không có thói quen post comment hay chat, nhưng giờ AD yêu cầu phải có 5 post trở lên nên mình vào đây xin tí post nhé ! mong các bạn giúp đỡ !!! (mong không bị xem là spam...)

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11

Sr... mình hay down game của Eushully bên này nhưng mình không có thói quen post comment hay chat, nhưng giờ AD yêu cầu phải có 5 post trở lên nên mình vào đây xin tí post nhé ! mong các bạn giúp đỡ !!! (mong không bị xem là spam...)
Dùng nhiêù emo cũng bị coi là,spam đâý nhé =))

we00063780

Member
Reaction score
0
Credits
0

Dùng nhiêù emo cũng bị coi là,spam đâý nhé =))
Vậy sao, nhưng mình thích emo ! nhất là các emo dễ thương như emo Kanade-chan này , nhưng nếu dùng nhiều mà tính là spam thì... mình sẽ cố kìm lại vậy , thank bạn đã nhắc nhở nhé !!!

silac012

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0

ơ nhà mới rồi ah cho xin vào chơi cái nào =)) :148:
đang down gần xong rồi nên các bạn giúp đỡ cho đến happy ending nhé :2one:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Bản của FTW bị lôĩ đâý bác ạ, down lại của Girlcelly nhanh hơn =))
Bản nào chả dc, có file fix lỗi rồi mà bác xúi dại, ng ta down đến 80% mà bac bảo down lại :164:

ShiroZero

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

cho em hỏi có bác nào trong đây biết cách sửa lỗi ARC gameengine stop working của win7 đc ko:148:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

cho em hỏi có bác nào trong đây biết cách sửa lỗi ARC gameengine stop working của win7 đc ko:148:
Theo mềnh thì do tốc độ xử lí của máy bạn hơi yếu, thử tắt các phần mềm ko cần thiết xem sao :150:

Status
Not open for further replies.