[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Chắc là do trong game không minh họa được cụ thể cách sử dụng nhạc cụ nên OP này mới giới thiệu cách sử dụng nhạc cụ =))

Nhìn cả 3 người biểu diễn làm nhớ tới WA2. Và chỉ có cảnh kiss em tóc đỏ. Hy vọng... (angel)

Hako-chan

Staff member
Administrator
Super Members
Uploader
Translator
Reaction score
2,895
Credits
116
Chắc là do trong game không minh họa được cụ thể cách sử dụng nhạc cụ nên OP này mới giới thiệu cách sử dụng nhạc cụ =))

Nhìn cả 3 người biểu diễn làm nhớ tới WA2. Và chỉ có cảnh kiss em tóc đỏ. Hy vọng... (angel)
Main Eu thì con nào nó chẳng "tới luôn bác tài" mà ngồi hy vọng =))

Oboku-sama

俺はここのS-memだ
Super Members
Reaction score
204
Credits
0
Nghĩ chắc chịu ảnh hưởng cái Monster Hunter gần đây. Thấy cây đàn của em tóc đỏ khá giống cái này

yui2401

Moderator
Uploader
Reaction score
1,483
Credits
1

Mình chơi Madouka, đã nâng cấp lên directx 11 rồi mà vẫn bị lỗi này, phải khắc phục sao đây?

Last edited by a moderator:

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
Cài vào ổ đĩa nào vậy, game thường mặc định cài vào ổ C thì ổ C đầy hoặc bợn cài vào ổ ko đủ dung lượng thui :quanchan:
em định cài vào ổ D, nhưng khi vừa ấn chỗ setup, nó hiện cái này xong tắt luôn, em chưa kịp chọn xem lưu ở ổ nào

Mình chơi Madouka, đã nâng cấp lên directx 11 rồi mà vẫn bị lỗi này, phải khắc phục sao đây?
bữa trước mình cũng dính nhớ ko lầm thì gỡ ra cài lại xong chạy direct của game, là ok, ko cần cài direct thêm đâu

Last edited by a moderator:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
AP sẽ có

◆ 特典ディスク収録内容 ◆

◇特典迷宮マップ&ストーリー (Addition 'Maze' Maps and Story)
 ◇特典追加ユニット&追加モンスター (Additional Unit and Monsters)
 ◇特典スキル (Additional Skills)
 ◇初心者救済機能 (Beginner Relief Function)
 ◇その他、脱衣機能などのお遊びパッチ (Others, including undressing functions)

Status
Not open for further replies.