[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

kimgia

Member
Reaction score
2
Credits
0
cứu tớ với, tớ cài cái ladea sau đó cài patch 2, cài xong gỡ ra không hiểu sao ổ C cứ tự động mất dung lượng trong khi mình không cop cái gì vào cả. Mình unistall thì vèo 1 cái trống luôn 18gb nhưng sau đó lại tiếp tục mất dung lượng như ma làm

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
cứu tớ với, tớ cài cái ladea sau đó cài patch 2, cài xong gỡ ra không hiểu sao ổ C cứ tự động mất dung lượng trong khi mình không cop cái gì vào cả. Mình unistall thì vèo 1 cái trống luôn 18gb nhưng sau đó lại tiếp tục mất dung lượng như ma làm
Cái vẹo gì kì vậy ???:144:
Bợn cài Ladea ở ổ nào
Cái patch xong bợn uninstall cái nào, game hay patch
Cho cái hình chi tiết cái

Trường hợp hi hữu này chắc phải hỏi mấy anh virus rồi =))
Game có khoảng 7,8 GB ko cách nào lên đến 18 nổi

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
@^ Summon
[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION]
[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION]
Vào phục vụ (chuckle)

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
mấy thím cho hỏi game Minna Daisuki Kozukuri Banchou chơi hay ko vậy? chơi xong cái ladea với kamidori rồi. thấy sắp có game mới mà ko biết chừng nào mới ra. mấy thím cho xin 1,2 game nào hay hay chơi chờ tới game mới ra đi [SPOIL]:72:[/SPOIL]

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
mấy thím cho hỏi game Minna Daisuki Kozukuri Banchou chơi hay ko vậy? chơi xong cái ladea với kamidori rồi. thấy sắp có game mới mà ko biết chừng nào mới ra. mấy thím cho xin 1,2 game nào hay hay chơi chờ tới game mới ra đi [SPOIL]:72:[/SPOIL]
Cái Minna mềnh chưa thử nên ko biết
Bạn thử Soukoku hay Madou chưa??

Status
Not open for further replies.