[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0
game Mina story hay gameplay cũng chẳng hay gì lắm đâu, nên khỏi down chi cho mất công :64:

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
Chơi cái Soukouku trước đi :thodai:
mình down xong game madou rồi @@. để kéo game kia về luôn :75:. mà mấy thím cho hỏi mình down game về rồi giải nén nó ra file .mdf thì cài đặt kiểu gì vậy :155:

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0
mình down xong game madou rồi @@. để kéo game kia về luôn :75:. mà mấy thím cho hỏi mình down game về rồi giải nén nó ra file .mdf thì cài đặt kiểu gì vậy :155:
Mấy cái file có đuôi .mdf là đĩa ảo. Phải dùng mấy chương trình chạy đĩa ảo như: DAEMON Tools, Alcohol 120%...
Hướng dẫn sử dụng DAEMON Tools để cài game: https://www.mediafire.com/?s4xnjrlcj06d2q5

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
Mấy cái file có đuôi .mdf là đĩa ảo. Phải dùng mấy chương trình chạy đĩa ảo như: DAEMON Tools, Alcohol 120%...
Hướng dẫn sử dụng DAEMON Tools để cài game: https://www.mediafire.com/?s4xnjrlcj06d2q5
thx thím đã nhiệt tình chỉ dẫn. mình xài ultraIso quen rồi :72:

mà ko biết game Madou có text Eng ko vậy mấy thím. vô chơi mà chả hiểu tụi nó nói gì làm tuột cảm xúc ghê :128:

bác nào hảo tâm up hình 4 bé mascot trong memoria với
bác nói sớm khoảng nửa năm trước thì mình up cho rồi :75:

Last edited by a moderator:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
post rồi giờ post lại
Từ từ đi chú =))

thx thím đã nhiệt tình chỉ dẫn. mình xài ultraIso quen rồi :72:

mà ko biết game Madou có text Eng ko vậy mấy thím. vô chơi mà chả hiểu tụi nó nói gì làm tuột cảm xúc ghê :128:
UltraISO vẫn mount đc file đó :187:
Madou mới có Interface ENG thôi:112:

Status
Not open for further replies.