[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Số lượng mấy cái nhà màu xanh, đỏ, xám có ảnh hưởng gì không vậy mấy bác . Hình như nó có thay đổi thì phải :201:

Nera | ネラ

Member
Reaction score
13
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Chắc chắn vậy =)) tắt encounter nên cũng chả cứu dc Elf (mà cũng chả có ý định cứu)

Rape Levia thì ở Chap 5 nếu game nó tính từ đầu là chap 0 (tiếng Jap ko hiểu nên ko dám chắc)
Tắt enconuter vẫn gặp được em Meti mà, hên thì đi trong map một hồi là gặp còn xui như mình thì đi gần nữa tiếng mới gặp :sheep:
Tên nào kiếm được 3 em mascot rùi chưa chỉ ta chỗ kiếm với.

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Cuối cùng cũng đánh bại đc con boss chết tiệt này, công tình gần 1 tiếng =))
Boss

3 em Mascot còn lại có hi vọng lấy đc sau khi kill con boss này :81:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Boss

Hagure Majin Encounter hả cậu ?

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Hagure Majin Encounter hả cậu ?
Ko, đây là special boss, sau khoảng chap 5, cậu quay lại chỗ cái gương mà mình chui vào ở tầm chap 2 3 gì đấy, nó dẫn tới 1 lối đi tới 4 cây cột, đánh 1 cây cột đầu là gặp boss này =))

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0

Ko, đây là special boss, sau khoảng chap 5, cậu quay lại chỗ cái gương mà mình chui vào ở tầm chap 2 3 gì đấy, nó dẫn tới 1 lối đi tới 4 cây cột, đánh 1 cây cột đầu là gặp boss này =))
Mà Sao chỉ có 3 người ? Không dùng clone à ?

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Mà Sao chỉ có 3 người ? Không dùng clone à ?
Nếu cậu bem với nó rồi là cậu sẽ hiểu tại sao mình để 3 ng =)).

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Boss

Còn 3 cây cột xung quanh nữa =)) cố lên bạn hiền

Mềnh lên dc lv 137 nhưng ko có hứng với mascot nên chưa rờ vào =)) Majin thường còn chưa thèm đánh nữa

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

Còn 3 cây cột xung quanh nữa =)) cố lên bạn hiền

Mềnh lên dc lv 137 nhưng ko có hứng với mascot nên chưa rờ vào =)) Majin thường còn chưa thèm đánh nữa
Đánh ở lv thấp mà win đc nó mới phê, lên cao win nó thấy dễ dàng quá, btw 3 cây cột còn lại hoàn toàn ko biết làm sao để tới đó luôn =)). Ôi cái đệt 3 em mascot h gặp như Majin, lạy chúa =))

Status
Not open for further replies.