[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
Thế tình hình nhà blue/red thế nào mà quyết định tới chap 6 luôn :135:
nhà blue và nhà đỏ ở chap 6 là 16-8-16,
à mà chap 6 có cái event em rinshan bị ám đó, bỏ qua event đó có làm sao ko,
với lại nếu có bỏ qua, qua chương 7 cứu ẻm meruya mà tránh cảnh rape thì tránh sao chỉ phát đi tại theo hướng dẫn thì cảnh rape lúc nào cũng có :140:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
nhà blue và nhà đỏ ở chap 6 là 16-8-16,
à mà chap 6 có cái event em rinshan bị ám đó, bỏ qua event đó có làm sao ko,
với lại nếu có bỏ qua, qua chương 7 cứu ẻm meruya mà tránh cảnh rape thì tránh sao chỉ phát đi tại theo hướng dẫn thì cảnh rape lúc nào cũng có :140:
Vụ ẻm Rinsha thì có hay ko có đều đc thì phải (nên có đi):148:
Còn vụ cứu chị em Lue thì đánh con Chimera càng ít càng tốt ( Limit 5-6 con thôi):92:

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
Vụ ẻm Rinsha thì có hay ko có đều đc thì phải (nên có đi):148:
Còn vụ cứu chị em Lue thì đánh con Chimera càng ít càng tốt ( Limit 5-6 con thôi):92:
vụ ẻm rinshan mình bỏ vậy, còn vụ chị em luu mình đánh có 5 con vẫn bị cảnh rape ko hiểu lắm :140:

duy_linh

Harem Meister
Uploader
Reaction score
6,235
Credits
0
vụ ẻm rinshan mình bỏ vậy, còn vụ chị em luu mình đánh có 5 con vẫn bị cảnh rape ko hiểu lắm :140:
Cảnh rape của chị em Luu thì luôn có nhé! Cái quan trọng là sau khi rape có chết hay không mới là vấn đề. Chị em Luu không có chết thì được xem như tránh cảnh rape thành công.

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
Cảnh rape của chị em Luu thì luôn có nhé! Cái quan trọng là sau khi rape có chết hay không mới là vấn đề. Chị em Luu không có chết thì được xem như tránh cảnh rape thành công.
ắc lại còn thế nữa tưởng tránh là tránh luôn chứ :140:

Status
Not open for further replies.