[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

minh_trinh1989

Eroge Addict
Uploader
Reaction score
320
Credits
0
Bợn chưa từng chơi trò nào có gameplay trước LaDEa à, đâu có khó hiểu lắm đâu
Mình có chơi 2 bộ của EU trước Memoria.

Mà nhớ là hổi trước mình chơi Madou Koukaku cùng lúc với bạn mà, rồi cả 2 sau khi chơi xong cùng chuyển qua Soukoku. Lúc đó nick bạn còn xanh lá cơ

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368

Mà nhớ là hổi trước mình chơi Madou Koukaku cùng lúc với bạn mà, rồi cả 2 sau khi chơi xong cùng chuyển qua Soukoku. Lúc đó nick bạn còn xanh lá cơ
MEMORIAL khó ở chổ đánh BOSS và tìm đường thôi còn lại chỉ sơ sơ là biết thôi :141:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Ngày xửa ngày xưa chỉ nhớ mang máng thui "3"
Ý mềnh muốn hỏi bạn có phải là gamer không hay gần đây mới chơi mấy trò có game play, chứ dạng RPG như LADea khá phổ biến mà
Điển hình như Pokemon :165:

kysido22

Harem Meister
Uploader
Reaction score
1,360
Credits
146
Bợn chưa từng chơi trò nào có gameplay trước LaDEa à, đâu có khó hiểu lắm đâu :155:
[MENTION=2099]kysido22[/MENTION] link MEGA sao ko xài :147:
Mạng yếu mega bị đứng :147:

Mọi người cho hỏi lúc đấu với em Necol để dành ô phép, ai có cách dàn binh đánh nhanh không, mình toàn chậm hơn em ấy 1 turn :thodai:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Mọi người cho hỏi lúc đấu với em Necol để dành ô phép, ai có cách dàn binh đánh nhanh không, mình toàn chậm hơn em ấy 1 turn :thodai:
Thi cố mà đi thật nhanh thôi

Do Eld+ LAvirie có thể combo nếu đánh cùng 1 con vậy nên khi di chuyển chú ý tìm vị trí cho 2 đứa nó đứng sát nhau
Mistoria, di chuyển nhanh. Tìm vị trí thoáng cho em nó đứng
Đầu tiên di chuyển Eld, không nhất thiết phải đến gần con quái, chỉ cần đứng trước mặt cho nó thấy
Di chuyển Lavirie đến kế Eld, con quái chạy vào thì ăn combo ngay( gọi vị trí con quái là X)
Di chuyển Mistoria đến 1 vị trí mà tầm bắn có thể vươn tới vị trí X
Con quái chạy vào vị trí X sẽ ăn ngay combo x3

Chỗ thoáng thì Eld, Lavirie mỗi đứa bem 1 con quái
Cho Mistoria chạy nhanh lên trước

Sau đó cứ bóc lớp mà đánh thôi :157:

Nói sơ qua về item:
Eld đeo item + healthy
Lavirie deo shell
Mistoria đeo cái item cast phép vào( 1 chiêu phép lửa)
Stat: 3 đứa y như nhau: 2HP, 3 attack
Mistoria có thể là 2HP,3 Magic

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82

cách chơi game này giống kamidori, nên chơi game đó trước (full eng)

cái con tóc trắng bắn cung chạy 4 ô cứ chạy một mạch thôi, cho 2 con kia cản creep, bọn creep đánh 1-2 hit chả chết được đâu. bấn quá thì bỏ hết skill dánh đi, đeo skill cắt cỏ với chặt cây vào chạy đường tắt cũng được

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
mấy bị lỗi software nào đó éo biết nên cứ end turn wn cái warning vào mắt ta xóa game rồi :147: không ta là 1 bài hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bác cũng được :157:

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
mấy bị lỗi software nào đó éo biết nên cứ end turn wn cái warning vào mắt ta xóa game rồi :147: không ta là 1 bài hướng dẫn bằng hình ảnh cho các bác cũng được :157:
Nhiệt tình vl, chỉ mới là trial :))

Status
Not open for further replies.