[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Majin tớ đã fang hết rồi, lão 4th rank Angel gặp tớ xong bỏ chạy luôn, ko dám đánh =)). Mascot thì mới thêm đc pé Kuro, 2 pé còn lại khó gặp quá à T_T. Mà sao ai cũng đòi gặp theo kiểu Majin, cực chết đi đc. Cứ phải ngồi dạo hên xui mới ra @@
thế còn đỡ hơn máy cái quest tìm đồ drop from specific quái rồi :))

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

thế còn đỡ hơn máy cái quest tìm đồ drop from specific quái rồi :))
Nói chung cái nào cũng dễ gây bực mình =)). H mong gặp đc nốt Anatasia với Ekulia :169:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

ai biết làm sao lấy đc cái rương này k
Cái rương ấy ko có đường vòng đâu > để lấy cần có thằng Lefin tóc đen đệ ruột của Levia gia nhập > unlock vài skill cho nó > rồi lại gần sẽ có nút trigger để nó quăng Cel lên

Cho mình hỏi là sau khi vô đựoc khu teleport ở B9F rồi đi đâu giờ
Vô dc khu teleport thì quay lại chỗ Levia bị Hấp > đi típ đến khu hầm mộ gạch vàng (nới đánh con BOOBS Lửa ấy =)) ) > em Angel sẽ xuất hiên và rủ rê bạn đi "đập đá" =))

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Nói chung cái nào cũng dễ gây bực mình =)). H mong gặp đc nốt Anatasia với Ekulia :169:
à bác ơi, cho mình hỏi, quest tới hết chapter 4 là hết influence guild đúng ko ?

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

à bác ơi, cho mình hỏi, quest tới hết chapter 4 là hết influence guild đúng ko ?
Hên xui cậu ơi, cái này mềnh chưa chắc @@. Mà có thiệt là em Lizaira ở Abandon Mine ko vậy trời. Gặp toàn Majin chứ ko gặp ẻm, đáng lẽ event thì phải ưu tiên gặp trước chứ ta @@. [MENTION=3029]konoha[/MENTION]: Bạn raptoria chỉ đúng rồi, mình nhớ lộn qua cái rương chỗ kia, phải nhảy xuống từ 1 chỗ nào đó mới lấy đc :D

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Hên xui cậu ơi, cái này mềnh chưa chắc @@. Mà có thiệt là em Lizaira ở Abandon Mine ko vậy trời. Gặp toàn Majin chứ ko gặp ẻm, đáng lẽ event thì phải ưu tiên gặp trước chứ ta @@. [MENTION=3029]konoha[/MENTION]: Bạn raptoria chỉ đúng rồi, mình nhớ lộn qua cái rương chỗ kia, phải nhảy xuống từ 1 chỗ nào đó mới lấy đc :D
next question vậy, mấy con boss còn lại trong cái map gặp con boss lvl 180 đấy, gặp kiểu ji ? XD

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

next question vậy, mấy con boss còn lại trong cái map gặp con boss lvl 180 đấy, gặp kiểu ji ? XD
Uầy cái này tớ nói ở post trước mà cậu ko đọc đó thôi, tớ chưa tìm ra cách để gặp mà :D

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Uầy cái này tớ nói ở post trước mà cậu ko đọc đó thôi, tớ chưa tìm ra cách để gặp mà :D
ooooohhhhh, ok then~ route mọi người gặp đầu tiên là last route với mình xD

mình sẽ tìm lizaira again với bác :3

lol, 1 phát đc luôn XDDDDDDDD

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

ooooohhhhh, ok then~ route mọi người gặp đầu tiên là last route với mình xD

mình sẽ tìm lizaira again với bác :3

lol, 1 phát đc luôn XDDDDDDDD
Hên dữ vậy trời, mình đi muốn nát cái Abandon Mine mà có gặp đâu, toàn Majin với cái gì đâu ko @@

oOoDarkHeavenoOo

Trap Cadet
Reaction score
3
Credits
0

Hên dữ vậy trời, mình đi muốn nát cái Abandon Mine mà có gặp đâu, toàn Majin với cái gì đâu ko @@
chẳng bù cho mình, waste 200-300 goddess gauge mà ko gặp đc 1 con majin xD

Status
Not open for further replies.