[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

mk181094

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Vô dc khu teleport thì quay lại chỗ Levia bị Hấp > đi típ đến khu hầm mộ gạch vàng (nới đánh con BOOBS Lửa ấy =)) ) > em Angel sẽ xuất hiên và rủ rê bạn đi "đập đá" =))
Vẫn chẳng thấy gì em Angel nào cả bạn ơi

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Re: [FC] Eushully-chan ☆ Tenbin no La DEA ~Ikusa Megami MEMORIA~ [ver 4]( Released)

Vẫn chẳng thấy gì em Angel nào cả bạn ơi
Hõi chút , con Boss gần nhất bạn vừa giết là con Boss nào - nếu ko có hình thì mô tả miệng và nơi chốn đánh nó xem nào

mk181094

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Hình như con boss gần nhất mình đánh là em chủ nhà trọ và mình còn ở chap 6

Nera | ネラ

Member
Reaction score
13
Credits
0

Cái event đánh em Linsha làm sao có được thế? Có phải làm quest gì hay không?

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Hình như con boss gần nhất mình đánh là em chủ nhà trọ và mình còn ở chap 6
Con đó là optional boss ;)) thui bạn kể lun 3 con bos gần nhất đi cho chắc

Có 3 khả năng cho bạn đi thử

1. Vào abandoned mine bên tay trái thang máy 1F sẽ có bức màn màu vàng > xuyên qua nó vào khu nhà ma

2. Bạn quay lại 7F bên tay trái chỗ có phóng ấn màu đen giờ sẽ dc giải > đi vào cứu bé Elf

3. Vào 8F và đi tiếp đến khu gạch vàng (nới đánh 2 con Boss Beker và Fire Mage liên tiếp)

^ Vào 7F cái map trc khi Levia bị Hấp > ở xa trên cùng bên trái lượm dc cái Lược bà ám > đem nó về xem event Rinsha táy máy > Hấp (makeup)

mk181094

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0

Ok đựoc rồi cảm ơn raptoria

Nera | ネラ

Member
Reaction score
13
Credits
0

@Rap Cho xin cái hình chỗ cái lược đi không thấy.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

@Rap Cho xin cái hình chỗ cái lược đi không thấy.
Đậu mùa, lại đi hỏi kẻ ko bao giờ bit up ảnh mới đau =))

Đưa 1 host up ảnh free đây ta up lên cho

P/s : đính chính lại teleport vào 8F - ngay tại map đó phía trên bên trái có 1 khu chữ thập là nó đoá

Last edited:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3

À ờ Dark Heaven cho hỏi là cái Abandon Mine cậu đứng chỗ nào mà gặp đc pé Lizaira ế, để lại đó đứng cầu may @@. Có hình luôn càng tốt :177:

Status
Not open for further replies.