[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
game mới của EU thế nào ? cần 1 lời bình (rofl)
một thằng mắt đít chai vào học trong một học viện và cùng một đám cả nam lẫn nữ tranh giành một cái éo gì éo biết, tiện thể xây dựng một dàn harem gồm đủ các chủng loại từ mad dog girl đến tsundere, từ loli mahou sensei đến big sister devil senpai, từ ốc mượn hồn nơi biển khơi đến hổ báo cáo chồn trong rừng... tóm lại cái gì cũng có, chỉ khó mỗi là chưa biết em bé nào lên đĩa

Reaction score
10
Credits
0
các bác cho em hỏi là trong game Kamidori cái Unsealing Charm để remove cursed item làm sao kiếm được vậy ? em vào cái nhà thờ tìm mà không thấy, hay là cần phải có điều kiện đặc biệt gì để unlock nó ?

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
các bác cho em hỏi là trong game Kamidori cái Unsealing Charm để remove cursed item làm sao kiếm được vậy ? em vào cái nhà thờ tìm mà không thấy, hay là cần phải có điều kiện đặc biệt gì để unlock nó ?
new game + làm hannal Quest để unlock item trong nhà thờ. Game đầu thì phải vào nhà thờ để giải curse

Reaction score
10
Credits
0
có phải là cái q mang bức tượng gì đó lên núi phải không ạ ? Nếu là q đấy thì em làm rồi

Reaction score
10
Credits
0
em vẫn chưa về nước nữa T.T vậy bây giờ phải làm sao ? vậy là em phải dùng item ấy đến hết game lun à ???:55:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
em vẫn chưa về nước nữa T.T vậy bây giờ phải làm sao ? vậy là em phải dùng item ấy đến hết game lun à ???:55:

Vào nhà thờ tìm cái option trả 500 là gỡ ra dc mà - gỡ rồi đeo vào thì lại bị curse tiếp

Status
Not open for further replies.