[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
Yên tâm, nếu ko dị ứng thể loại hero bla bla thì chơi được lắm đấy, ko spoil gì thêm đâu nhé :uong:
thank bác chắc nuốt được cái loại đó, chỉ hy vọng là nó ko quá lố là ok tất:149:

nhabantheki1

Member
Reaction score
3
Credits
0
Các bác ai biết được cách vào route của serawi với Êmlita trong kamidori alchemist meiter không chỉ em với!!! :131:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Các bác ai biết được cách vào route của serawi với Êmlita trong kamidori alchemist meiter không chỉ em với!!! :131:
Ko xem Yuela luyện kiếm , say NO với con Emi bất cứ cái gì nó xin xỏ > vào route Serawi và bơ Serawi nếu vào route Emi

Ngắn gọn : bơ 2 con là vào route con còn lại

Bắt buộc : phải thu phục dc các nv phụ và kích hoạt event chế Áo Giáp cho các nữ chính (KO CẦN CHẾ - chỉ cần kích hoạt để cái công thức Áo Giáp nó xuất hiện) - còn Serawi đòi áo giáp nào và Emil đòi giáp nào để vào route thì ko nhớ - tốt nhất cứ làm sạch bách 100% event trc khi qua mỗi chapter là kiểu gì cũng ra

nhabantheki1

Member
Reaction score
3
Credits
0
Ko xem Yuela luyện kiếm , say NO với con Emi bất cứ cái gì nó xin xỏ > vào route Serawi và bơ Serawi nếu vào route Emi

Ngắn gọn : bơ 2 con là vào route con còn lại

Bắt buộc : phải thu phục dc các nv phụ và kích hoạt event chế Áo Giáp cho các nữ chính (KO CẦN CHẾ - chỉ cần kích hoạt để cái công thức Áo Giáp nó xuất hiện) - còn Serawi đòi áo giáp nào và Emil đòi giáp nào để vào route thì ko nhớ - tốt nhất cứ làm sạch bách 100% event trc khi qua mỗi chapter là kiểu gì cũng ra
Em full áo giáp của yuela và xong route của ẻm rùi nhưng khi vào route của serawi thì chỉ lấy được 3 cái replay của ẻm thôi! Còn mấy cái kia em không biết lấy đâu ra nữa! Mà còn 1 cái áo giáp của serawi với emi mà em không biết cách nào lấy nữa! Bác biết chỉ giúp em với

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Em full áo giáp của yuela và xong route của ẻm rùi nhưng khi vào route của serawi thì chỉ lấy được 3 cái replay của ẻm thôi! Còn mấy cái kia em không biết lấy đâu ra nữa! Mà còn 1 cái áo giáp của serawi với emi mà em không biết cách nào lấy nữa! Bác biết chỉ giúp em với
Bạn ko cần quan tâm áo giáp - mỗi khi bắt đầu 1 New Game hoặc NG+ hoặc NG++++ gì thì game vẫn yêu cầu bạn phải thu phục các nv phụ như Cáo lửa , Cáo Cái , Alfan Thuỷ tinh , Suina Thuỷ mái ......=)) thực hiện lại chu trình từ đầu - ko cần biết bạn có giáp hay ko ;))

Sau khi có nv phụ ( đa phần yêu cầu nv phụ đạt 1 LV nhất định trc khi sang 1 chapter nào đó - nhưng bạn chơi nhìu rồi nên ko phải lo - trong trường hợp tò mò thì mình nhớ lv50 sẽ unlock mọi event và các đoạn dialogue đối thoại) ;)) >>> sẽ kích hoạt event nói chuyện với nv phụ tương ứng (có thể sẽ yêu cầu chế đồ hoặc đánh 1 map hoặc thu thập 1 item nào đó) ;)) >>> sẽ unlock công thức giáp cho 1 trong 3 nữ chính.

Vd : bắt cóc Suina >>> hãm Suina > Unlock Water elemen > Unlock giáp nước > mở đường vào Serawi route (cái này là vd vì ko biết chính xác)
Tương tự giả sử 1 nữ chính cần 3 bộ giáp thì Serawi cần (Cáo lửa , Suina , chị em sinh đôi Elf) vd thôi nhá
Sau đó chọn choice thì BƠ Yuela và Emil

Còn cách nào để lấy hết nv phụ thì bạn phải biết nhé >>> chế đồ thì bạn giờ dư dả rồi chả thiếu gì hết >>> còn biết cần làm gì thì trong đoạn đối thoại sẽ có >>> và khi Unlock thành công 1 element sẽ có thông báo to chành quành ngay giữa màn hình đại loại là

"Water element is now Bóc Tem-ed Unlocked"

Swatpig

Member
Reaction score
0
Credits
0
Lâu rồi mới móc hàng Eushully ra nghịch lại :92:
Các thanh niên cho mình hỏi Madou Koukaku làm sao unlock đc skill cho bọn mercenaries mướn trong cái Ragiru shop vậy ? Theo như wiki thì cứ xây mấy cái xxx-school lên rồi chờ vài turn sau sẽ có report, cơ mà cái report đó lại không phải cái mình cần :-<

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Lâu rồi mới móc hàng Eushully ra nghịch lại :92:
Các thanh niên cho mình hỏi Madou Koukaku làm sao unlock đc skill cho bọn mercenaries mướn trong cái Ragiru shop vậy ? Theo như wiki thì cứ xây mấy cái xxx-school lên rồi chờ vài turn sau sẽ có report, cơ mà cái report đó lại không phải cái mình cần :-<
Có nhà nào thì xây nhà nấy :92:

Status
Not open for further replies.