[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Swatpig

Member
Reaction score
0
Credits
0
Có nhà nào thì xây nhà nấy :92:
Cái vấn đề là xây hết nhà rồi, mua cả report rồi mà toàn skill khỉ gió nào ý :-<
Câu hỏi đặt ra là để lấy các report unlock các skill khác thì cần phải làm gì: đập nhà xây lại, nâng cấp cái Senaru gì gì đó hay là cứ chờ nó có report mới ? :92:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Cái vấn đề là xây hết nhà rồi, mua cả report rồi mà toàn skill khỉ gió nào ý :-<
Câu hỏi đặt ra là để lấy các report unlock các skill khác thì cần phải làm gì: đập nhà xây lại, nâng cấp cái Senaru gì gì đó hay là cứ chờ nó có report mới ? :92:
Vậy thì nâng cấp nhà lên :84:

Swatpig

Member
Reaction score
0
Credits
0
Vậy thì nâng cấp nhà lên :84:
Ok tks để test thử, chứ đập nhà xây lại cũng làm rồi, ko có gì hết :92: Nâng cấp cái nhà mua đồ lên lvl 3 cũng ko có report mới luôn :92:
Với cả ngoài lề tí là unlock H-scene của các char phụ thuộc vào event, lvl và còn gì nữa ko nhỉ ?

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Ok tks để test thử, chứ đập nhà xây lại cũng làm rồi, ko có gì hết :92: Nâng cấp cái nhà mua đồ lên lvl 3 cũng ko có report mới luôn :92:
Với cả ngoài lề tí là unlock H-scene của các char phụ thuộc vào event, lvl và còn gì nữa ko nhỉ ?
Route nữa :204:

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
unlock H-scene thì vô đây ngâm cứu

bhdanghp

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
các bạn ơi cho mình hỏi madou koukaku làm thế nào mới thu được 3 em musketeers của Yun làm tướng bên mình vậy?đánh bại yun rồi nhưng chỉ có thể cho 3 e vào lx thôi:149:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
các bạn ơi cho mình hỏi madou koukaku làm thế nào mới thu được 3 em musketeers của Yun làm tướng bên mình vậy?đánh bại yun rồi nhưng chỉ có thể cho 3 e vào lx thôi:149:
Theo Eida route mới đc chứ theo Olfan thì ko đc :61:

Status
Not open for further replies.