[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
đi chaos hình như là hốt vô lầu xanh hết mà , có cho chuộc thân đem ra đánh trận đâu

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
tính mi chỉ hợp việc càn quét xong quăng lầu xanh xong r*pe các kiểu thôi. Mi có hiểu tán gái phải từ từ khoai mới nhừ đâu.
btw: first game đã có end của Fellatio rồi à, ta mấy game đầu con bé đấy toàn uống thuốc tự sát :202:
Nghệ thuật táng gái của ấy đấy sao =)) =))

NG có Fellatio và Neneko , cày thêm chút nữa chắc cũng có thể thêm Magrita

Ta ko thích chế đồ nên miss mấy đứa , còn chú thì ham mê trâu cày , nên first game chú vô tình ăn may dc mấy con yêu vật chất này nọ mà thôi =))

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
có phải event Orfan tát Liselle xong rồi ọc cả lít máu ko ? có rồi mà

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Nghệ thuật táng gái của ấy đấy sao =)) =))

NG có Fellatio và Neneko , cày thêm chút nữa chắc cũng có thể thêm Magrita

Ta ko thích chế đồ nên miss mấy đứa , còn chú thì ham mê trâu cày , nên first game chú vô tình ăn may dc mấy con yêu vật chất này nọ mà thôi =))
chuẩn rồi, ta cứ gặp em nào táng em đó. Em này thà chết không chịu hy sinh, nước mất nhà tan nên uống thuốc độc tự sát :146:
Đám còn lại ta đánh cho đến khi nghe lời mới thôi nhá :146:
^ hình như 800 hay 1000 magic point mới craft đc, xây thêm mấy nhà magic ở khắp nơi đi

nhanuusau

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Cho mình hỏi với mấy bạn sao tự dưng tới cái đoạn gì con nhỏ tóc bạc Aru gì đó giống miku nó nói chuyện với mấy con tinh linh trong căn phòng rồi tự dưng giết chết con tinh linh áo đỏ...Rồi mình bấm mấy event chấm ! nữa trong nhà thì ko có gì xuất hiện nữa bấm end turn liên tục chả có gì xảy ra...Toàn tiếng Nhật ko hiểu cái mô tê chi công cốc cày liên tục từ trư tới giờ..T_T

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Cho mình hỏi với mấy bạn sao tự dưng tới cái đoạn gì con nhỏ tóc bạc Aru gì đó giống miku nó nói chuyện với mấy con tinh linh trong căn phòng rồi tự dưng giết chết con tinh linh áo đỏ...Rồi mình bấm mấy event chấm ! nữa trong nhà thì ko có gì xuất hiện nữa bấm end turn liên tục chả có gì xảy ra...Toàn tiếng Nhật ko hiểu cái mô tê chi công cốc cày liên tục từ trư tới giờ..T_T
vào phần Q hay battle có Q hay trận battle mới, đánh xong vào nhà chế đồ chế lại 3 cái core cho 3 con kia.
Cậu đang ở event mà Aru làm thịt 3 madou còn lại, giờ nhiệm vụ của cậu là đi tìm nguyên liệu craft 3 cái core để sửa 3 con madou kia

Status
Not open for further replies.