[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
mà sao ko xây Mine , Quarry lv5 chỉ được thêm 5% và 2 loại nguyên liệu trong khi Mine lv5 được đến 30% và 3 loại nguyên liệu
Quarry lv5 được 100g mỗi turn còn Mine lv5 thì tốn thêm 150g mỗi turn
http://eushully.wikia.com/wiki/Madou_Koukaku:Building
tốt nhất cần nl nào thì cứ xài tactic vô thành có nl đó

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
mà sao ko xây Mine , Quarry lv5 chỉ được thêm 5% và 2 loại nguyên liệu trong khi Mine lv5 được đến 30% và 3 loại nguyên liệu
Quarry lv5 được 100g mỗi turn còn Mine lv5 thì tốn thêm 150g mỗi turn
http://eushully.wikia.com/wiki/Madou_Koukaku:Building
tốt nhất cần nl nào thì cứ xài tactic vô thành có nl đó

Vì nghe con ấy nó than thiếu tiền nên khuyên xây Quarry dc lợi cả đôi đường + thêm Church thì tiền sẽ tiền . Mine thì ko thấy ghi là sẽ cho Revenue :73: đào đã đời ko cho tiền thì cạp đất đá mà ăn =))

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
thì đã nói Quarry lv5 được 100g mỗi turn còn Mine lv5 thì tốn thêm 150g mỗi turn rồi mà ,nghèo thì đừng xây mine
mà cho hỏi luôn , hết tiền ko đủ trả lương đám tướng chúng nó có bỏ đi ko ta ?

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
thì đã nói Quarry lv5 được 100g mỗi turn còn Mine lv5 thì tốn thêm 150g mỗi turn rồi mà ,nghèo thì đừng xây mine
mà cho hỏi luôn , hết tiền ko đủ trả lương đám tướng chúng nó có bỏ đi ko ta ?

Chưa thử - nhưng đoán là giảm lòng trung thành , nếu xuống đến Zero thì chắc chúng bỏ đi. Những con nào cho vào nhà chính dc thì chắc là sẽ bỏ đi =))

Có câu "Cái gì cất được thì cũng mất được." =))

Swatpig

Member
Reaction score
0
Credits
0
Chậc, vật vã mãi mới train đc 2 con tướng monster tương đối mạnh :-< Sao bọn này sida quá ta :-<
Tiện thể hỏi luôn bọn có dual cả magic với physic làm sao để tận dụng đc cả 2 loại dmg này của chúng nó nhỉ, như em Lacrille ý :92:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Chậc, vật vã mãi mới train đc 2 con tướng monster tương đối mạnh :-< Sao bọn này sida quá ta :-<
Tiện thể hỏi luôn bọn có dual cả magic với physic làm sao để tận dụng đc cả 2 loại dmg này của chúng nó nhỉ, như em Lacrille ý :92:

Thấy stat nào lớn hơn thì xài thui chứ muốn tận dụng hết thì hơi khoai =))

Lấy Hybrid tướng magic + lính melee cũng chả hiệu quả cho lắm=)) trừ tướng bắn cung như Liselle , Meme ...

Còn monster cùi vì mình thấy lên lv nó tăng stat như hạch họ =)) sang NG+ mình train thử thì tướng lên lv cũng tệ hại =)) có vẻ như mới chơi thì game ưu ái và monster ko phải Unique thì cho stats như cỏ rác =))

Reina85

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
1
theo kinh nghiệm cá nhân chỉ fusion vài con thôi
lính :
Siren-28 cho mấy con tướng elf cầm vô tank tốt từ phy đến magic
Takushu-65 cho Air Cial xài quân fly
Tajieru-77 cho Misty trong lầu xanh lv5
tướng :
chỉ có mỗi Lakshmir-129 ( fly ) là thấy xài ngon nhưng trả lương 1k5 / turn ( mắc vãi ) Hybrid trên 60+
nghèo hơn thì xài Opininkusu-68 ( fly ) thuần phy nhưng magic def rất cao
đống monster còn lại thấy chẳng để làm gì kể cả mấy con rồng , phải chi có lính rồng thì ngon chứ chỉ cho xài lính cùi dưới tướng 2-3 lần fusion thì vứt

Last edited:

ngocpkm

Member
Reaction score
0
Credits
0
các bac cho em hỏi là có tăng speed cai battle đc không chứ chậm thế này bao giờ mới hết 100s

Status
Not open for further replies.