[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
ớ, mỗi map nó cho đá 1 lần thôi mà, còn clear mấy điều kiện nó chỉ cho thêm badge :v
Stat bên cái Arms Edu ấy
tức là được quyền chọn chỉ số mình muốn up chứ không còn hên xui như kamidori chứ gì :muttay:
Không, nó na ná hiện thống nâng cấp giáp bên Kamidori ấy. Mỗi ô 1 stat, 1 dòng stat = 1 lv

NSN

Member
Reaction score
5
Credits
0
tức là được quyền chọn chỉ số mình muốn up chứ không còn hên xui như kamidori chứ gì :muttay:
nó là như vầy, có 4 loại đá tương ứng 4 stat (công vật lý, ma pháp, chính xác, né tránh), mỗi chap sẽ có 1 quyển book, trong đó khi lắp đá tương ứng vào nó sẽ tăng stat, một số book khi lắp đủ đường chéo nó sẽ bonus badge (thường là skill của char đó) còn đủ hàng ngang hoặc dọc thì sẽ lên lv và đc bonus HP
stat của char nào thì nó cố định như thế rồi, ví dụ em nào chuyên về dmg vật lý thì sẽ có nhiều đá đó mấy đá kia sẽ ít lại

Natsu no yuki

Trap Cadet
Reaction score
104
Credits
0
Tháng 3 mất đt
Tháng 4 mất chó

Chắc mấy tháng sau mất mạng luôn :thodai:
Thế chả là cái gì lớn vs thằng bạn ta
Thằng bạn tháng rồi đầu tiên là thất tình, rồi mất laptop, hỏng máy tính,.... rồi mất cmtnd đúng lúc sắp thi đại học
Nghĩ thoáng 1 chút đi, mi còn chưa phải 1 trong những ng đen nhất ta biết đâu

silac012

Trap Cadet
Reaction score
13
Credits
0
won ra rồi ko đẻ ý ngày gì luôn bó tay
mai down về chơi :67:
mong máy thánh giúp đỡ nhe :75:

nannannan

Trap Cadet
Reaction score
24
Credits
0

Help với, có bác nào bị giống mình ko, chơi ngon lành ko lag ko giật mà lâu lâu lên cái Yes No Question này mệt quá, nút bên phải ấn vào là đi luôn T_T

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92

Help với, có bác nào bị giống mình ko, chơi ngon lành ko lag ko giật mà lâu lâu lên cái Yes No Question này mệt quá, nút bên phải ấn vào là đi luôn T_T
về page 1 có hướng dẫn fix

Status
Not open for further replies.