[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0

điều kiện 2 là gì vậy mấy thím

sao up cái hình lên mà ko thấy gì hết vậy

Last edited by a moderator:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Nghỉ xả hơi 1 tí chuyển qua PxC2 thử thì thấy cái eMote nó cứ giật giật thế éo nào ấy.
Ko hiểu do máy mềnh cấu hình cũ rồi nên nó ko mượt.
Mà chơi cái Witch Garden thì eMote mượt mà.

Đọc được 1 tí khó chịu quá, uninstall PxC2 về chơi KnR tiếp :167:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Nghỉ xả hơi 1 tí chuyển qua PxC2 thử thì thấy cái eMote nó cứ giật giật thế éo nào ấy.
Ko hiểu do máy mềnh cấu hình cũ rồi nên nó ko mượt.
Mà chơi cái Witch Garden thì eMote mượt mà.

Đọc được 1 tí khó chịu quá, uninstall PxC2 về chơi KnR tiếp :167:

Vào tắt e-mote đi là êm ngay - vô config nhìn thấy ngay chữ e-mote to đùng

Máy ta cũng bị nó giật tung đít =)) e-mote của Hibiki bèo lắm , ngồn tài nguyên là chính =))

noname232

Eroge Addict
Reaction score
5
Credits
0
giờ mình mới dl game về nhìn hang ổ thì finish hết rồi :135:. Lão Maou send cho cái dict ế, format lại máy mất hết dữ liệu rồi :167:

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0

Mấy skill này có tác dụng gì vậy :@)
lần lượt từ trái sang phải từ trên xuống dưới. Eva + 6, Acc + 10, CP + 2 ( + cho cái thanh màu vàng ở dưới màn hình ), khả năng leo bậc + 1 ( trong combat, góc trên bên phải ô màu tím thể hiện khả năng leo từ độ cao này sang độ cao khác ), hồi máu, chống bị đầy lùi khi dính skill, giảm - 10% sát thương dựa trên giới tính ( có hai loại, 1 là cùng giới, 2 là khác giới ), chống pierce.

1 hình cái giày là range của skill ví dụ 1-1 là range 1, ô bên cạnh, 1-3 từ 1->3 ô, trong vòng 3 ô từ thằng cast. Mũi tên tăng giảm là max range tăng giảm do địa hình, vị dụ: lên xuóng 3 -> max tăng 3 range nếu bạn đứng cao hơn địch 9 bậc và ngược lại.
Mình vẫn chưa hiểu rõ lắm về max range, ví dụ như skill archer có lên xuống là ( 4 - 6 ) vậy thì theo bạn là chênh lệch độ cao vs mob 9 bậc, thì nếu mình đứng trên nó đc + max là 4, đứng dưới nó thì - 6 ?. Nhưng đã test mà không có hiệu quả.

Last edited by a moderator:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Mình vẫn chưa hiểu rõ lắm về max range, ví dụ như skill archer có lên xuống là ( 4 - 6 ) vậy thì theo bạn là chênh lệch độ cao vs mob 9 bậc, thì nếu mình đứng trên nó đc + max là 4, đứng dưới nó thì - 6 ?. Nhưng đã test mà không có hiệu quả.
mình cũng không rõ lắm nhưng khi đứng cao hơn địch range của mình có tăng thêm vài ô và khi đứng thấp hơn địch thì dù 2 ô sát nhau vẫn không bắn đươc (thấp hơn 7->9 bậc nhé)

Status
Not open for further replies.