[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

duyd1

Member
Reaction score
2
Credits
0
ủa vậy còn cái này là gì vậy em chơi tới chap 7 rồi mà vẫn chưa có CG của ap01

nanomin

Legendary Adventurer
Uploader
Reaction score
71
Credits
8
Mình vẫn chưa hiểu rõ lắm về max range, ví dụ như skill archer có lên xuống là ( 4 - 6 ) vậy thì theo bạn là chênh lệch độ cao vs mob 9 bậc, thì nếu mình đứng trên nó đc + max là 4, đứng dưới nó thì - 6 ?. Nhưng đã test mà không có hiệu quả.
Mình đứng ở độ cao 6 thì có thể bắn xuống tối đa một thằng ở độ cao 0 (-6), có thể bắn lên thằng ở độ cao 10 (+4). Ngoài khoảng đó thì ko bắn được.
Còn cứ cao hơn 3 bậc thì atk +1.

leonwolf

Trap Cadet
Reaction score
5
Credits
0
cái Quest giết yêu cầu giết con harpy sao mình giết mà k xong dc thế ( Quest cùng chỗ với quest mở 3 rương bạc) Quest ルトハルピュアの撃破. và chìa khóa bác C02 thì bao h kiếm dc vậy?

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Xong 1st play :119:
Mistoria route: FIN
Cơ mà hình như có 2 route thôi phải không nhỉ. Chả có route nào cần phải unlock phải không mấy lão

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0
cái Quest giết yêu cầu giết con harpy sao mình giết mà k xong dc thế ( Quest cùng chỗ với quest mở 3 rương bạc) Quest ルトハルピュアの撃破. và chìa khóa bác C02 thì bao h kiếm dc vậy?
Bạn show cái map lên mình xem thử, còn chìa khóa mở rương xanh thì nhận được 2 lần ( up cho em ネコル ở book 4 ) hoặc mở chest sau khi clear map nào đó quên mất tiêu. Còn chìa khóa vàng clear map 1
ガリニス樹海 ( giải quyết sạch cây + cỏ )

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
ai nói lại vụ đánh mấy con xương giúp, đeo medal gì để đánh nó vậy, đánh 1 HP thì bao giờ mới xong :135:

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0
ai nói lại vụ đánh mấy con xương giúp, đeo medal gì để đánh nó vậy, đánh 1 HP thì bao giờ mới xong :135:
mấy con xương bay bay thì cho em グラリッサ đánh bình thường hoặc cast phép ( dùng medal magic ). Còn xác sống thì cứ lấy em thiên thần ra đập, 1 hit 1 kill @.@

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Xương lào ?

Con nào lúc đánh hiện shield thì đeo mũi nhọn cost 7 vào ;)) hoặc dùng Levinia tóc đỏ và Bé sói xanh vì 2 con này tỷ lệ crit dam xuyên giáp cao (~10% =)))

Con nào undead mà đập vật lý lúc nào cũng ra 1 thì dùng phép bất kỳ , miễn là phép

Mấy con hồi máu thì vòng ra sau lưng , con nào vừa hồi máu vừa kháng vật lý thì dùng phép từ đằng sau - và 2 lần mới chết nhé =))

Chap 3 thì chắc bạn chưa có thiên thần đâu

lightsworn

Harem Meister
Reaction score
190
Credits
1
Xương lào ?

Con nào lúc đánh hiện shield thì đeo mũi nhọn cost 7 vào ;)) hoặc dùng Levinia tóc đỏ và Bé sói xanh vì 2 con này tỷ lệ crit dam xuyên giáp cao (~10% =)))

Con nào undead mà đập vật lý lúc nào cũng ra 1 thì dùng phép bất kỳ , miễn là phép

Mấy con hồi máu thì vòng ra sau lưng , con nào vừa hồi máu vừa kháng vật lý thì dùng phép từ đằng sau - và 2 lần mới chết nhé =))

Chap 3 thì chắc bạn chưa có thiên thần đâu
Thật ra hồi máu thì cũng ếu cần xài phép đâu lão =)). Cứ lấy dam to mà bụp lần 2 là ông tổ của nó cũng chết à =)).
Shield thì cứ quàng ra sau mà đánh =)).
Cơ mà ta muốn dam hệ Omi cơ =(( Game nào cũng có cách chỉnh dam hệ gì (trừ Soukoku), tự dưng game này lại không =((

Status
Not open for further replies.