[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0
C029 hình như là chống bị pierce, giúp cho char nào mang giáp mà đấu với mấy con có medal hình mũi nhọn cost 7 ấy

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
cost có 5 thì chống cost 7 thế nào đc:151: cái đấy là nó chống cái C26 và C27, 2 cái có tác dụng tự xoay chống đánh lén đấy :hehe:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Móa , mãi mới nhận ra bé thiên thần của Kami no Rhapsody, trông khác quá 8-}

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0
Cho mình hỏi chìa khóa vàng kiếm ở đâu vậy?
Bạn chịu khó coi mấy page trước nhé, nhiều người hỏi rồi, sẵn kiếm thêm vài thông tin khác về game luôn

Móa , mãi mới nhận ra bé thiên thần của Kami no Rhapsody, trông khác quá
Mình thì mình chỉ cuồng Melodiana thôi, từ voice đến art đều chuẩn "men" :uong2:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Bạn chịu khó coi mấy page trước nhé, nhiều người hỏi rồi, sẵn kiếm thêm vài thông tin khác về game luôn

Mình thì mình chỉ cuồng Melodiana thôi, từ voice đến art đều chuẩn "men" :uong2:
*Angel Fetish*

gladii

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
0
đk 3 màn này là gì vậy mấy thím? đập đá, chặt cây, cắt cỏ, làm đủ trò mà vẫn ko fn được. Thx!

p/s: ko biết chừng nào mới có Q với item english nữa, chơi kiểu này chả hiểu cái vẹo gì :140:

coldboy1992

Member
Reaction score
7
Credits
0
đk 3 màn này là gì vậy mấy thím? đập đá, chặt cây, cắt cỏ, làm đủ trò mà vẫn ko fn được. Thx!

p/s: ko biết chừng nào mới có Q với item english nữa, chơi kiểu này chả hiểu cái vẹo gì :140:

Hình như là dọn hết mấy cái vòng magic có ở trong map

*Angel Fetish*
Có cho một em như thế làm gấu thì bị người khác nói Fetish hay Pedophilia cũng đc :uong2:

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
hình như trong này có mình ta chơi chỉ đi map chính ( biểu tượng lá cờ ) , mấy map phụ để đến chap cuối mới đi thì phải, lúc đánh chú Zerugain 3 char chính lv 13, 14 ,15 :anhhung2:

Status
Not open for further replies.