[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Nhớ mình chơi 1st play đâu có vất vả thế nhỉ. Đánh đâu thắng đó éo sợ thằng nào, hay ở đây chỉ có mình ngộ đánh easy thôi? :sheep:
btw :nhiều bạn chơi 1st play chỉnh toàn normal , hard chơi xong lại nói Eu thế này thế kia ,ĐM này ĐM nọ ...=))
nhắc mới để ý mình cũng để mặc định là normal không chỉnh lại về easy

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
Hard chơi thì khó normal thì thiếu thử thách ấy mà :108:
thế người chơi easy thì gọi là rì :sheep: đừng nói lão đang mỉa ta đấy nhé :92:
cũng tự nhận mình là chuyên gia easy =)), game Eu nào cũng chỉnh mức dễ nhất =))

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Nhớ mình chơi 1st play đâu có vất vả thế nhỉ. Đánh đâu thắng đó éo sợ thằng nào, hay ở đây chỉ có mình ngộ đánh easy thôi? :sheep:
btw :nhiều bạn chơi 1st play chỉnh toàn normal , hard chơi xong lại nói Eu thế này thế kia ,ĐM này ĐM nọ ...=))
Ừm , bạn phải phân biệt chửi vì ko qua nổi và chửi do thất vọng :73:

Mình đã qua rồi, đánh rồi và giờ quay về dư sức làm gỏi những thứ đó NHƯNG mình éo ưa cái kiểu làm khó đểu cáng , cún chửa ấy :100:

Mình hoàn toàn ko ý kiến nếu mình cầm khiên cũng y như tụi nó cầm khiên, mình éo phàn nàn tụi nó spawn nhưng spawm trong khi quân mình bịt hết mẹ nó gate thì đừng hỏi cái từ "ĐM" nó đến từ đâu và đi về đâu =)) =))

Mình rất phê khi lần đầu đánh Mylen Fucking Ploa trong Kamidori nhưng khi em nó nhập hội thì rất hài lòng ;)) nó đánh mình sao thì h nó đánh quái y hệt vậy :81: Éo phải như Rhapsody cầm cái khiên cost 10 ko bằng 1 bức tượng ghẻ =)) =))

May mà mình đánh xong rồi chứ ko là bị mấy con hàng chửi te tua :92: à mình cũng Easy nhá =)) chứ normal đánh chay lại mù chữ như mình thì cực lắm,

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
Shield cho char đeo phế bỏ mợ =)) thiên thần cầm giáp 10 bị đánh sau lưng 2 phát chết tươi =)) gắn thêm đồ cảnh báo thì bảo dc 1 turn ,turn sau éo báo =)) shield thì block 1 lần rồi lần 2 éo block , lần 3 hên xui =))

Vô cái map lv10 con gargoyle ghẻ block 100% kể cả vòng ra sau lưng nó bao nhiêu lần đi nữa =))

ĐM Eushully-chan :100: à xin đừng nhầm lẫn với bạn Eushully-chan trong đây nhá :73: ĐCM Eushully-chan :100:
Đeo cái giáp vảy rồng ấy cái đấy nó block hết hướng=))
Còn cái skill cảnh giới thì chỉ có cái C27 ( cost4) nó mới chống hết thôi, cái C26 chỉ chống đánh chéo đằng sau chứ phang thẳng vào lưng vẫy dính như thường=))

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Đeo cái giáp vảy rồng ấy cái đấy nó block hết hướng=))
Còn cái skill cảnh giới thì chỉ có cái C27 ( cost4) nó mới chống hết thôi, cái C26 chỉ chống đánh chéo đằng sau chứ phang thẳng vào lưng vẫy dính như thường=))
H thì cầm cái gì cũng xong xuôi rồi =)) mà giáp rồng cost 7 nó có như mấy cái kia ko - đánh 1 hồi éo block dc nữa mà phải đợi shield recovery

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
H thì cầm cái gì cũng xong xuôi rồi =)) mà giáp rồng cost 7 nó có như mấy cái kia ko - đánh 1 hồi éo block dc nữa mà phải đợi shield recovery
shield của mình hay quái mà chẳng có recover, chống được bao nhiêu hit thì vỡ thôi. Bộ mi đnahs quái chưa đánh nó đến mức vỡ shield lần nào à .... hồi còn trẻ ta đánh tụi nó toàn phải đập nát shield mới giết đc (damage có 8-10 nó block cmn 5-6). Tiện thể cái cost 2 là 50% khả năng phát hiện đánh lén chứ không phải không chống đc sau lưng nhé.

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
Game này nó phân biệt giữa giáp và khiên, cả giáp và khiên đều có giới hạn số lần sử dụng cả, để về 0 là coi như phế, tuy nhiên giáp thì nó chặn hết tất cả các hướng còn khiên thì chỉ chặn dc trước mặt thôi, cái khiên thiên thần chặn dc 3 phát 50 còn cái giáp rồng chặn 6 phát 25, so ra thì cái khiên đúng là dek bằng cái giáp mà lại cost cao hơn==))
Còn cái game này muốn Try hard ở 1st chắc khó do game dễ click nhầm mà éo có chế độ xác nhận, đi 1st nếu hard nó ko cho save load hay back up trong battle, đang đánh boss căng thẳng lỡ tay click hụt cái chắc đập máy luôn quá=))

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] : cái C26 nó không có chữ 50 % thì bạn lấy đâu ra số đấy=))
Tác dụng của nó là chống Side back, tức là đánh chéo sau lưng (+20%) chứ đánh thẳng vào ass (+ 50%) là nó nát ass ngay, ko tim thì cứ tìm map nào có mấy con chó 2 đầu mà thử=))

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
^ sida detected.
1. có save/load trong battle
2. có nút back up 1 lần di chuyển
3. double post

[MENTION=1737]sieugamo[/MENTION] : cái C26 nó không có chữ 50 % thì bạn lấy đâu ra số đấy=))
Tác dụng của nó là chống Side back, tức là đánh chéo sau lưng (+20%) chứ đánh thẳng vào ass (+ 50%) là nó nát ass ngay, ko tim thì cứ tìm map nào có mấy con chó 2 đầu mà thử=))
vừa xem lại đúng là thế, nhầm với cái medal éo nào rồi. Xin lỗi vì đã nhầm

Status
Not open for further replies.