[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Ơ mà thế quái nào 6-7 games gần đây của Eushully thì chỉ có mỗi Soukoku có Angel là Heroine vậy 8-}
Vì Mehisha ko phải dạng vừa đâu :56: ... có tới 2 route lun đó nhá :192: ...vừa vừa vừa vừa đâu :75:

YuriLowell

Eroge Addict
Reaction score
24
Credits
0
Vì Mehisha ko phải dạng vừa đâu :56: ... có tới 2 route lun đó nhá :192: ...vừa vừa vừa vừa đâu :75:
nếu bác đang tính lấy Dark End troll em thì bác troll nhầm người rồi 8-}

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
nếu bác đang tính lấy Dark End troll em thì bác troll nhầm người rồi 8-}
Troll bạn mình chả béo lên dc 1 miligram nào , chả tăng nổi 0,0001 IQ và càng ko thêm lãi dc phần triệu nào trong số dư tài khoản (nếu mình có tiền trong TK) =))

Mình chỉ trả lời cho thắc mắc của bạn mà thôi :56: còn troll thì để dành cho người khác :192:

Ai giúp mình mấy cái này với
1:mấy cái medal có chức năng gì vậy,ko hiểu nghĩa nên gắn loạn cả lên
2:Mình giết sạch quái trong map,cho chặt từng gốc cây ngọn cỏ mà nó vẫn 66%
3:cách nào giết mấy con ma cây tặng hình cây kiếm vậy,cả team(5 đứa) bâu vào đánh hết máu xanh của nó thì nó bay mất là sao :dead:

2. ko phải map nào cũng yêu cầu dọn cỏ, đập đá , chặt cây - mỗi map mỗi khác nhé

3. lên lv cao thì đập nó mới dc , sau 1 turn nó chưa chết là phắn lun ko bao vờ quay lại đâu nhé :59:

Last edited:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
D-End 3 route mà lão nhớ không lầm là Sayane Arisa vs con em mà =))
D-end là 1 route duy nhất hốt trọn ổ :75:

Angel 1 route và ta đợi thánh nào chỉ điểm route thứ 3 của Mehisha :75: hay để ta viết fan fic route đệ tam cho :56:

Soidenhita

Member
Reaction score
0
Credits
0
Troll bạn mình chả béo lên dc 1 miligram nào , chả tăng nổi 0,0001 IQ và càng ko thêm lãi dc phần triệu nào trong số dư tài khoản (nếu mình có tiền trong TK) =))

Mình chỉ trả lời cho thắc mắc của bạn mà thôi :56: còn troll thì để dành cho người khác :192:

2. ko phải map nào cũng yêu cầu dọn cỏ, đập đá , chặt cây - mỗi map mỗi khác nhé

3. lên lv cao thì đập nó mới dc , sau 1 turn nó chưa chết là phắn lun ko bao vờ quay lại đâu nhé :59:
đã hiểu đại khái thank bác,mà cái đống item từ C40 trở đi để làm gì vậy,thấy hình của heroin đó mà phải gắn cho con khác :59:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
đây nhé, 1 cái Normal Girl route, 1 cái Goddess Route và 1 cái Demon Queen Route chả là 3 còn gì :56:

Alterntive version thì tính riêng là mini game chứ cứ cái mặt ấy xuất hiện thì tính là 1 route của main game thì thật là VỒN =)) khác hoàn toàn tên tuổi tính cách , story và mọi thứ thì ko thể tính dc :75:

Tính theo kiểu ấy thì series the Dark Knight có 4 phần tính lun cả Inception =)) =))

^C40 trở đi là medal phối hợp . bạn cho con A gắn hình con B thì khi con B đánh >>> con A cũng sẽ bay vào đánh phụ NẾU con A đứng ngay cạnh con B VÀ cạnh con quái bị đánh . Tức là A đeo medal mặt ai thì nó sẽ hỗ trợ người đó :115:

Last edited:
Status
Not open for further replies.