[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Soidenhita

Member
Reaction score
0
Credits
0
Ai chỉ mình cách đánh map còn rồng đầu chap 5 cái,chật vật giết đc đám rồng con 70 máu thì nó lại gọi ra thêm 3 con nữa(đã thử ko đánh boss cho thằng main chạy thẳng đến bên kia nhưng ko đc ):59:

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
em rất hiểu ý bác nhưng bác thông cảm cái,đứng được 5 turn thì MC phải trâu lắm, em MC mới có dk 200hp là đói rùi, cắm 5 lượt xong là lên bảng đếm số, đời công nhận nhọ ghê :140:
à bác hỏi tế để thế là gì thì đó như bác nói nhưng tế máu lên quân thì em chắc còn cứ từ từ :140:
FA của Garioel đâu ko dùng :58:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Ai chỉ mình cách đánh map còn rồng đầu chap 5 cái,chật vật giết đc đám rồng con 70 máu thì nó lại gọi ra thêm 3 con nữa(đã thử ko đánh boss cho thằng main chạy thẳng đến bên kia nhưng ko đc ):59:
Map đó phải giết con rông lớn chứ chạy tới cũng vậy thui.

Bạn chưa mạnh thì áp dụng cách tiến chậm >>> đưa toàn quân ép sát con rồng lớn và chiếm cái gate hồi máu ngay trc mặt nó (trc mặt chứ ko phải cái nằm sát chân nó nhá;)) ). Chỉ cần cách nó 2 ô là nó ko làm gì cả >>>cho thằng main hay ai đó chạy qua kia sẽ kích hoạt hội thoại đòi xử con rồng >>> lúc này thì bạn cử 4 đứa đanh con lớn , 4-5 đứa ko đánh mà chỉ đứng xung quanh cái gate đợi bọn rồng nhỏ >>> đảm bảo rằng bạn bịt kín chỗ nhỏ và hẹp đó để tụi nó ko backstab dc bạn là tốt nhất >>> ai chết là đưa ngay con khác ra thế chỗ đánh hội đồng

Last edited:

CccZ

Otaku Wannabe
Reaction score
11
Credits
0
bác[MENTION=110]raptoria[/MENTION] nóng tính quá, em chỉ đơn thuần nói là oánh boss thui mà, chứ oánh quái thường thì auto trận cho nó tự chơi :))
còn trong arena thì chả hiểu sao có mấy trận phải tạo bộ mới hoặc có khi thấy ko cho oánh chả hiểu tại sao

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
bác[MENTION=110]raptoria[/MENTION] nóng tính quá, em chỉ đơn thuần nói là oánh boss thui mà, chứ oánh quái thường thì auto trận cho nó tự chơi :))
còn trong arena thì chả hiểu sao có mấy trận phải tạo bộ mới hoặc có khi thấy ko cho oánh chả hiểu tại sao
Vì cho cái đk của nó để cho có thử thách :58:

Status
Not open for further replies.