[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.
Reaction score
13
Credits
0
Bới bới lên tí.
Bác nào chơi xong cái Rhapsody of God rồi cho em hỏi, làm sao để unlock cái map của nợ này?

Tra wiki thì nó là Source Power of God. Nhưng chả biết làm sao để unlock. :130:
Hay là phải đập hết mấy con rồng ở các map free trial (wonder)

zhangthang

Trap Cadet
Reaction score
9
Credits
6
đi hết mấy map suối nước nóng là có, tra lại thử các khu khác xem có map nào chưa đi mà xuất phát cần cả 3 người thì đi cho hết:)

Reaction score
13
Credits
0
Suối nước nóng thì mình đi hết rồi, để thử check các khu khác xem thế nào. Vớ vẩn lại thiếu đâu đó :-s

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Bác nào vào kiểm tra thử cái link Interface Patch and Text Patch của Kami no Rhapsody trên VNDB dùm mình được không, mình vào mà nó load hoài ko nổi, lúc vô được thì nó ra cái list, bấm vào Kami no Rhapsody thì không biết down sao luôn. Mình nhớ hồi xưa down Interface Patch ver cũ hơn khá là dễ dàng mà @@. Không biết tại máy/mạng mình còi hay tại cái web đó ...

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Bác nào vào kiểm tra thử cái link Interface Patch and Text Patch của Kami no Rhapsody trên VNDB dùm mình được không, mình vào mà nó load hoài ko nổi, lúc vô được thì nó ra cái list, bấm vào Kami no Rhapsody thì không biết down sao luôn. Mình nhớ hồi xưa down Interface Patch ver cũ hơn khá là dễ dàng mà @@. Không biết tại máy/mạng mình còi hay tại cái web đó ...
vnbd thì down dc cái gì, bị hâm à
lên mạng search Interface Kami no Rhapsody xem có trang nào khác ko

link đây: http://nekohen.org/translations/download/kami-no-rhapsody-english-patches/

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Cảm ơn bạn cho mình cái link, nhưng mình vẫn hay lên vndb để tìm xem các patch Eng có sẵn tại nó có dẫn link về website của nhóm trans nên mình mới lên đó tìm, chứ mình không có bị hâm đâu...
Ak mà mình hồi sáng mình cũng vào được link như trên nhưng không biết down kiểu nào, vậy là phải tìm các trang khác hay là nó có cách down mà mình không biết vậy ?

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Cảm ơn bạn cho mình cái link, nhưng mình vẫn hay lên vndb để tìm xem các patch Eng có sẵn tại nó có dẫn link về website của nhóm trans nên mình mới lên đó tìm, chứ mình không có bị hâm đâu...
Ak mà mình hồi sáng mình cũng vào được link như trên nhưng không biết down kiểu nào, vậy là phải tìm các trang khác hay là nó có cách down mà mình không biết vậy ?
Eng patch mới có nhóm dịch bạn à, còn đây là Interface, nên có khi vnbd nó get link vào có khi không.

À đúng là có link về Official website.
btw: bạn cũng có thể search GG tìm link vậy, nó sẽ dẫn thẳng đến page có link luôn
còn thông qua vnbd thì nó chỉ dẫn bạn về trang chủ nhóm dịch thôi, nên đôi lúc cũng phải mò nữa :sheep:

Last edited:

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Oh thank bạn vì thông tin này, mình mới tập tành nên còn amateur lắm. Mà cơ bản là cái link trên không down được phải không bạn, để mình đi search ở chỗ khác vậy ...

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Oh thank bạn vì thông tin này, mình mới tập tành nên còn amateur lắm. Mà cơ bản là cái link trên không down được phải không bạn, để mình đi search ở chỗ khác vậy ...
link đấy của nhóm dịch trên vnbd luôn đấy.
btw: xem kĩ hướng dẫn patch trước khi down

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Uh đúng rồi, mình biết là cùng nhóm dịch nó ghi ở trên vndb rồi, nhưng bạn có down được cái patch đó không ấy? Mình vào nhưng không down được ...

Status
Not open for further replies.