[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Cho mình hỏi trong đống game của Eushully có game nào ko nặng về cày cuốc không ? Định kiếm một bộ có gameplay chơi đổi gió mà ngại cày cuốc quá.
Soukoku no Ateria nhé :72:

Bài bạc ko quan trọng lv lắm nên nếu bạn vững tay thì cứ lướt qua mọi thứ như ko ấy mà :197:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Thím Maou phang cái link down tận 500 post, mù mịt luôn zồi.
Thím nào cho mình xin lại cái link đầu post cái Rhapsody cho thằng bạn nó down :v

red_wolf

Illegal Member
Reaction score
1
Credits
0
Cái game Madou Koukaku mình thấy khó chơi dữ vậy. Chả biết điều khiển nó ntn luôn

hungkiu

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
có gì khó đâu dễ chơi mà, bác cứ down đủ các path về tiếng anh hết mà có gì đâu. Nhưng xây dựng phải nói có chiến lược tý, game này cày cả tháng trời mà ko xong full router, nói chung game này chơi cần đầu tư rất nhiều mà các envent lựa chọn ảnh hưởng lớn đến cốt truyện tốt nhất đọc hướng dẫn trước khi chơi tránh cày lại từ đầu.:148:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
các bác cho hỏi cái Soukai no Valkyria khi em download về nặng 4gb mà khi set up ra xong folder game của nó nặng có 1,77gb

liệu chơi có lỗi gì không nhỉ...

Silver King

Ngân ngơ
Staff member
Super Moderator
Uploader
Reaction score
766
Credits
92
Thím Maou phang cái link down tận 500 post, mù mịt luôn zồi.
Thím nào cho mình xin lại cái link đầu post cái Rhapsody cho thằng bạn nó down :v
đã send nhá,
ko biết[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] đâu mất rồi ta, lâu rồi mềnh ko vào động :144:
các bác cho hỏi cái Soukai no Valkyria khi em download về nặng 4gb mà khi set up ra xong folder game của nó nặng có 1,77gb

liệu chơi có lỗi gì không nhỉ...
trong này chỉ có game SOUKOKU NO ARTERIAL chứ ko có game bạn nói nên mềnh ko giúp được :165:

Vain

Eroge Addict
Reaction score
51
Credits
1
đã send nhá,
ko biết[MENTION=45]Vô Lệ[/MENTION] đâu mất rồi ta, lâu rồi mềnh ko vào động :144:

trong này chỉ có game SOUKOKU NO ARTERIAL chứ ko có game bạn nói nên mềnh ko giúp được :165:
trong này ko chỉ có SOUKOKU NO ARTERIAL mà cũng có Soukai no Valkyria nữa :115:

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
đã send nhá,

phát biểu liều này :115:
lần sau check trang 1 trước khi phát biểu nhé :187:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
thế liệu chơi cái folder có 1,77gb đó liệu có phát sinh lỗi gì ở tương lai ko mấy bác ??

từ file setup Iso nặng 4gb mà cài game ra có 1,77gb thấy cứ run run sao ấy...

Status
Not open for further replies.