[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

kuukochan

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Mình mới chơi cái Soukoku no Arterial đâm đầu vô Sayane xong giờ yêu Eushully luôn rồi
các sư huynh, sư tỉ recommend cho tiểu đệ cái nào chơi tiếp đi :-<

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
thế thì đú gấp Kamidori đi bạn hiền gameplay đơn giản dễ chơi lại còn được full eng patch

cái Aterial em Sayane đúng là hot thật cả seiyuu của ẻm cũng ngon nhưng mà chơi cái route của ẻm xong thấy bitchy vl =))

éo biết tại ẻm là bitch nên hot thế hay là tại do vì quá hot nên thành bitch =))

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
thế thì đú gấp Kamidori đi bạn hiền gameplay đơn giản dễ chơi lại còn được full eng patch

cái Aterial em Sayane đúng là hot thật cả seiyuu của ẻm cũng ngon nhưng mà chơi cái route của ẻm xong thấy bitchy vl =))

éo biết tại ẻm là bitch nên hot thế hay là tại do vì quá hot nên thành bitch =))
Cả 2 :86:

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1

Sayane chỉ là bích thường thôi nhé. =)) Còn Át Bích là vị trí của cô A nào đấy và cô M nào đấy :75:

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
ầy dà nhắc tới cái Aterial lại muốn ngồi cày lại ghê còn nhiều End của các ẻm mình chưa khui hết =))

hồi trước mỗi route Angel devil với human đi có 1 lần là mình nghĩ luôn...

Vô Danh

Trap Cadet
Reaction score
8
Credits
0
Mình mới tập tễnh chơi của eushully được vài bộ như Kamidory với Kami no Rhaspsody,... chứ chưa đụng vô Aterial. Thấy mấy bác bàn luận bộ này nhiều z chắc phải hay lắm, phải down chơi thử :171:
Ak cho mình hỏi thêm là game này hình như chỉ có Eng patch game play thôi phải ko, còn mấy cái hội thoại vẫn phải xài ITH+TA hả ?

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
ầy dà nhắc tới cái Aterial lại muốn ngồi cày lại ghê còn nhiều End của các ẻm mình chưa khui hết =))

hồi trước mỗi route Angel devil với human đi có 1 lần là mình nghĩ luôn...
Chỉ có 1 end hơi khó lấy thôi :86:[MENTION=7376]Vô Danh[/MENTION]:Phải :86:

Status
Not open for further replies.