[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

sieugamo

Harem Meister
Reaction score
448
Credits
82
Re: Mọi người cho em hỏi về lỗi cài game !!!

thế mi chỉ người ta fix đi, ta chơi win7, ko biết :v
thế thì đừng phán bừa chứ
@ bạn nào không biết: 1. Không dùng applocale, cài full package đi. Cài cách nào thì kiếm cái đĩa win cài hoặc search gg.
2. Cập nhân phiên bản winrar mới vì file data 1-2-6-7 giải nén ra từ file rar bên ngoài, trong cái thư mục program file (theo đĩa của tớ) chỉ có file data 3-4-5-8-9-10.

TheAngel

Otaku Wannabe
Reaction score
12
Credits
10
mình nhớ cái Kami mình tải torrent về xong rồi cài ra như bình thường chả patch bitch gì hết vẫn vào game play bình thường mà...

mình cũng Win xp nhá...

bác kia game báo lỗi coi chừng là Win cài có vấn đề hoặc cài soft ra sao ấy

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
cái Rhapsody gameplay chơi buồn ngủ vãi:91: trong khi cái kamidori cũng hào hào thế mà lại chả bùn ngủ
...là sao ta:132:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
cái Rhapsody gameplay chơi buồn ngủ vãi:91: trong khi cái kamidori cũng hào hào thế mà lại chả bùn ngủ
...là sao ta:132:
Kamidori hay ở cái Alchemy system + quest. Level up random cần save/load thần chưởng.
Rhapsody tuy là có cái level system mới nhưng chả có quest gì cả, từ đầu đến cuối chỉ có 1 cái vũ khí có thể upgrade mà element thì ko đổi. Đánh mấy con undead vãi cả khổ sở.

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
Sao mình cài lại cái Kamidori Alchemy Meister thì lúc chơi bị Not Responding liên tục nhỉ (combat bình thường nhưng khi đổi vũ khí , lượm cái gì đấy là đứng) , trước cũng cài game này chơi bình thường rồi , sau xóa giờ muốn chơi lại thì bị thế
(Mình cài game -> chạy kami_ap01 -> kami_ap02 -> kami_200 -> coppy từ Kamidori 1_1 vào file cài -> chạy Kamidori English 1_0 -> chạy Kamidori English.exe thì bị , thay đổi các thứ tự cài rồi mà cũng bị) chắc cài thiếu cái nào đó rồi , mong mấy bác chỉ phát

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Sao mình cài lại cái Kamidori Alchemy Meister thì lúc chơi bị Not Responding liên tục nhỉ (combat bình thường nhưng khi đổi vũ khí , lượm cái gì đấy là đứng) , trước cũng cài game này chơi bình thường rồi , sau xóa giờ muốn chơi lại thì bị thế
(Mình cài game -> chạy kami_ap01 -> kami_ap02 -> kami_200 -> coppy từ Kamidori 1_1 vào file cài -> chạy Kamidori English 1_0 -> chạy Kamidori English.exe thì bị , thay đổi các thứ tự cài rồi mà cũng bị) chắc cài thiếu cái nào đó rồi , mong mấy bác chỉ phát
Cài K-lite Mega Codec
Vào cái Codec Tweak Tool > disable hết tất cả những cái gì liên quan đến LAV codec.
Xong.

kyodash

Trap Cadet
Reaction score
20
Credits
1
Rhapsody cái map có con mụ da đen clear thế nào các bác,thím ấy double action 1 turn là đi 2 mạng rồi TT_TT

Status
Not open for further replies.