[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
cái 勲章 trong madou kiếm ở đâu và bằng cách nào nhỉ?mò nát cả cát bản đồ mà vẫn không ra
nếu em rồng hỏi buff nhau. và đã buff thua e. vậy có ảnh hưởng gì đến true route ko nhỉ?
tất cả các quest có cần thiết phải hoàn thành hết không nhỉ?
cái quest nâng cấp lv cho thủ đô. làm ntn vậy?
chơi game quá nhọ . cày lv mục mặt suốt 51h8p. skip skip và skip liên tục . đợi yun tuyên chiến mãi ko thấy. bực mình buf luôn ofan thế là 3 end ko muốn.:71::71:

Last edited:

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
cái 勲章 trong madou kiếm ở đâu và bằng cách nào nhỉ?mò nát cả cát bản đồ mà vẫn không ra
nếu em rồng hỏi buff nhau. và đã buff thua e. vậy có ảnh hưởng gì đến true route ko nhỉ?
mình chả biết thua thì bị gì không, nhưng thắng rồi làm thêm mấy cái event rồi ẻm theo mình và đưa mình vùng đất đó luôn

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
khó nhất vẫn là vụ ghép quái. toàn mấy con đào không ra. mấy món đồ tăng exp là gì vậy. mua ở đâu nhỉ?

bạn đã end được true end chưa nhỉ? truyền ít kinh nghiệm cho mình nhá@@#

Last edited by a moderator:

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
khó nhất vẫn là vụ ghép quái. toàn mấy con đào không ra. mấy món đồ tăng exp là gì vậy. mua ở đâu nhỉ?
Marwen's Ring và Marwen's Necklace. cả 2 làm nv là cho nhưng mình k nhớ nv nào, còn chế tạo thì ở Giant Magic Lab

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
biết là chế tạo ở đâu rồi.nhưng khổ cái là mấy con quái cần thiết để ghép thì ko có. toàn ghép mấy con lung tung thôi.

[/IMG]
toàn con quái vớ vẩn thôi. mấy con rồng hay mấy con gì lạ lạ đó. trong hướng dẫn ghép quái lạ ko thấy. măc dù lang cấp max nhà ghép quái vạ nhà tuyển quân

Last edited by a moderator:

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
[/IMG]
toàn con quái vớ vẩn thôi. mấy con rồng hay mấy con gì lạ lạ đó. trong hướng dẫn ghép quái lạ ko thấy. măc dù lang cấp max nhà ghép quái vạ nhà tuyển quân
Cái ring + 1exp còn cái Necklace + 3, chả biết nhân bao nhiêu, nhưng mà đeo cái necklace, đi 1 Hetare Exersice thì tăng 3-4 lv 1 lần, train lv thì chú tâm 1 con có đồ tăng exp ngon nhất, cái skill tăng exp khi đeo đồ vào là Hark Work. mấy con có sẳn skill + necklace thì 1 lần đi lên cả 5-6 lv :))
Có interface eng mà, eng trans hết mấy cái đó rồi @@, sao bạn k down về

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
ừ. cài interface đi hỏi cũng dễ hơn.ko cài cái ý. đi hở cũng mệt thật đấy.khi cài thì tên mấy con quái cũng chuyển sang tiếng anh hết à. khổ cái là dốt tiêng anh mới đểu

thanhtam09

Trap Cadet
Reaction score
2
Credits
5
Status
Not open for further replies.