[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Jang Dong Gun

Thần hồn câu diệt
Reaction score
1
Credits
0
Patch sắp tới của Rhapysody theo mình nên buff thêm mấy pháp sư, vì chơi pháp sư vừa tốn mana lại không hề damage mạnh chút nào, thật sự thì cuối game cứ một con đánh gầm như thằng nam chính hay em tóc đỏ cầm cả đống hút máu vào đúng là chơi cả thế giới.

raptoria

Harem Meister
Reaction score
325
Credits
1
Patch sắp tới của Rhapysody theo mình nên buff thêm mấy pháp sư, vì chơi pháp sư vừa tốn mana lại không hề damage mạnh chút nào, thật sự thì cuối game cứ một con đánh gầm như thằng nam chính hay em tóc đỏ cầm cả đống hút máu vào đúng là chơi cả thế giới.
Theo mình thì nên buff con trỏ chuột =)) rải bom thả lính như điên + zombie + mấy con quái bên nó dmg giật còn hơn Thor phi búa =))

Buff trỏ chuột đụng đâu đơ đấy là balance nhất

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
Mấy bác cho hỏi trong game Kamidori Achemy Meister là làm sao để mình reset lv cho con tướng vậy ?
Bữa mình up nhà lên thì nó cho reset về lv 1 với 3 đk (có tướng trong nhà , lv 99 + mang món đồ uniqui Artat gì gì ấy) , mà không biết vì lý do gì mà 2 ngày nay nó ko cho nữa . Hay là nó có giới hạn số lần reset biết gì :129:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Mấy bác cho hỏi trong game Kamidori Achemy Meister là làm sao để mình reset lv cho con tướng vậy ?
Bữa mình up nhà lên thì nó cho reset về lv 1 với 3 đk (có tướng trong nhà , lv 99 + mang món đồ uniqui Artat gì gì ấy) , mà không biết vì lý do gì mà 2 ngày nay nó ko cho nữa . Hay là nó có giới hạn số lần reset biết gì :129:
Có để cái Fountain of Youth trong Garden ko ?
Cất đi = ko được reset.

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
Có để cái Fountain of Youth trong Garden ko ?
Cất đi = ko được reset.
Vậy mà không biết làm mấy ngày bị ăn hành khi khi đi map 90 với Melodiana + Cray :140:
Với cho mình hỏi luôn có nào để chống lại mấy cái phép Charm + 999 dame không , cái charm còn sài thuốc giải được chứ nó cứ 999 dame sao mà chơi , cái map Land of Regrets ấy :132:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Vậy mà không biết làm mấy ngày bị ăn hành khi khi đi map 90 với Melodiana + Cray :140:
Với cho mình hỏi luôn có nào để chống lại mấy cái phép Charm + 999 dame không , cái charm còn sài thuốc giải được chứ nó cứ 999 dame sao mà chơi , cái map Land of Regrets ấy :132:
Trong đống nhẫn có 1 cái có Resist Death, dùng cái đấy thì tránh được vụ 999.
Đơn giản hơn thì chơi cậy khỏe đè người, cố đánh nhanh thắng gọn =))
Cách nữa là chỉ cho ai có evade cao lên oánh lộn vì khả năng ăn đòn cực thấp (Mylen + Yuela)

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Thím nào có link AP 2 của Kami Rhapsody thì cho mềnh xin cái :D. Cảm ơn trước. :169:

Eushully

Otaku Wannabe
Reaction score
9
Credits
3
Post ở page trước đó :108:
Cái link đó thì biết rồi Mà ố ơi, chỉ là hỏi cái link riêng của AP 2 ấy, hay là bắt buộc phải down nguyên đống đó luôn thôi. Tưởng là nhà mình có ai lấy đc link riêng AP 2 thôi :D

Status
Not open for further replies.