[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
trước khi buff ofan cần clear hết quest không nhỉ?

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
quest chế tàu vẫn khó như thường. nếu thu phục được zafha và ông già lùn sớm ...có lẽ sẽ dễ hơn

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
Mấy bác hỏi cái game Kamidori làm sao để để có thèn Leguga gì ấy (bạn thèn Wil) + con Stone golem theo vậy . đọc trên mạng đoạn hiểu đoạn không , với lại còn cái nào đặc biệt không nhắc mình với , chơi lần 2 mà mất 200h vẫn chưa chơi hết game :89:

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Mấy bác hỏi cái game Kamidori làm sao để để có thèn Leguga gì ấy (bạn thèn Wil) + con Stone golem theo vậy . đọc trên mạng đoạn hiểu đoạn không , với lại còn cái nào đặc biệt không nhắc mình với , chơi lần 2 mà mất 200h vẫn chưa chơi hết game :89:
Leguna + Golem + Lily phải clear hết cái Hot Spring stories ở ngoài title rồi NG+ chọn clones mới có.

blackro

Member
Reaction score
6
Credits
0
200h muốn full hết ??? thì hơi khó đó :57:
2 thằng đó New game + check nó ở mục dưới ( có Lyly nữa đó) ( điều kiện clear event suối nước nóng sau khi hoàn thành game lần 1 ) rồi new game + sẽ có clone

hoangduydu123

Trap Cadet
Reaction score
0
Credits
12
200h muốn full hết ??? thì hơi khó đó :57:
2 thằng đó New game + check nó ở mục dưới ( có Lyly nữa đó) ( điều kiện clear event suối nước nóng sau khi hoàn thành game lần 1 ) rồi new game + sẽ có clone
Mình có Lily rồi , mấy map 90lv cũng hết rồi , sài vài con max chỉ số đi khỏe te ấy mà :70:
[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION] Mình chưa chơi story , để mình thử xem
À , với cho mình hỏi thêm làm sao để kiếm được mấy cái ... Bead (trừ angel bead) với , 1 lần chơi có 5 cái sài không đủ

Maou-sama

(◜◡‾)✂╰⋃╯
Staff member
Super Moderator
Reaction score
1,446
Credits
27
Mình có Lily rồi , mấy map 90lv cũng hết rồi , sài vài con max chỉ số đi khỏe te ấy mà :70:
@Maou-sama Mình chưa chơi story , để mình thử xem
À , với cho mình hỏi thêm làm sao để kiếm được mấy cái ... Bead (trừ angel bead) với , 1 lần chơi có 5 cái sài không đủ
Lâu quá ko chơi nên ko nhớ nổi nữa.
Mấy cái Bead đa phần chỉ đánh boss mới ra, cá biệt dưới hầm Yuidora có 1 con mobs ra cái Devil Bead có thể farm được.
Qua
đây [Ctrl + F] chữ bead để xem đánh ai ra. Chú ý là Dragon Bead chỉ có từ con rồng trắng trong quest 2 của Melodiana.

Natsume

Hokuto
Uploader
Reaction score
2,346
Credits
0
cho mình hỏi tối nay chơi tiếp. câu này để .bây giờ đã tuyên chiến ofan và ngồi chờ được 5 turn xem được 2 even của eida. ko biết bao giờ thì bắt đầu buff luôn nhỉ.?
nếu buff thì buff dần dần hay knock thẳng tay luôn nhỉ. :150:

blackro

Member
Reaction score
6
Credits
0
[MENTION=44]Maou-sama[/MENTION] Mình chưa chơi story , để mình thử xem
xài 2 món đồ + 2 drop là sẽ được 4 cái 1 lần bem :113:
vầy là bác chưa full set của mấy pé à:57:

cho mình hỏi tối nay chơi tiếp. câu này để .bây giờ đã tuyên chiến ofan và ngồi chờ được 5 turn xem được 2 even của eida. ko biết bao giờ thì bắt đầu buff luôn nhỉ.?
nếu buff thì buff dần dần hay knock thẳng tay luôn nhỉ. :150:
mình mới chơi turn thứ 8 :D ( vừa xong cái Prologue )

Status
Not open for further replies.