[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

lqtst123

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
có ai cho mình xin cái patch Eng của Ikusa Megami Memoria và Ver2.0 với.clear game xong r mà chưa có mấy lấy dc mấy em nv mới T_T

Mình kiếm dc cái chỗ down patch Eng mà zo cũng k có chỗ down T_T ai chỉ giúp với

http://nekohen.org/la-dea/english-translation/ Trong trang này có mấy cái patch # mà cũng k thấy link đâu mà thấy ng ta down dc

Last edited by a moderator:

Hustar

Eroge Addict
Reaction score
1,011
Credits
84
có ai cho mình xin cái patch Eng của Ikusa Megami Memoria và Ver2.0 với.clear game xong r mà chưa có mấy lấy dc mấy em nv mới T_T

Mình kiếm dc cái chỗ down patch Eng mà zo cũng k có chỗ down T_T ai chỉ giúp với

http://nekohen.org/la-dea/english-translation/ Trong trang này có mấy cái patch # mà cũng k thấy link đâu mà thấy ng ta down dc
Đăng kí lấy cái acc mới đc down @@

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
bộ kami no rhapsody có mấy lựa chọn gái nhỉ ? ai bật mí được hông

Tiger tank

Legendary Fapper
Reaction score
50
Credits
12
đoạn này Elballad「ラヴィリエには感謝してるよ。ここまで連れてきてくれただけでありがたかったのに、ここに残ることまでできた」 LEC power translator 15 dịch ko được , thành I thank Elballad[ Ravi Rie. ここまで連れてきてくれただけでありがたかったのに、ここに残ることまでできた」 Thánh nào giỏi nhật dịch hộ em cái

nhatvietnguyen

Done with life
Moderator
Uploader
Translator
Reaction score
1,716
Credits
11
đoạn này Elballad「ラヴィリエには感謝してるよ。ここまで連れてきてくれただけでありがたかったのに、ここに残ることまでできた」 LEC power translator 15 dịch ko được , thành I thank Elballad[ Ravi Rie. ここまで連れてきてくれただけでありがたかったのに、ここに残ることまでできた」 Thánh nào giỏi nhật dịch hộ em cái
"Tôi cảm thấy biết ơn Ravilie. Chỉ nội việc chỉ dẫn cho tôi tới đây là đã rất cảm ơn rồi, không chỉ thế cô ấy còn quyết định ở lại đây cùng tôi nữa."

akane_senri

Trap Cadet
Reaction score
14
Credits
0
cho mình hỏi cái map blitz moor của kamidori điều kiện clear cuối cùng là Units on all 4 corners mình cho unit đứng 4 góc rồi mà vẫn ko clear dc =.=

nanomin

Legendary Adventurer
Uploader
Reaction score
71
Credits
8
"Tôi cảm thấy biết ơn Ravilie. Chỉ nội việc chỉ dẫn cho tôi tới đây là đã rất cảm ơn rồi, không chỉ thế cô ấy còn quyết định ở lại đây cùng tôi nữa."
Cái in đậm là thành "không những thế, nhờ cô ấy mà tôi có thể ở lại/sống sót ở nơi này".

Bộ này plot sida lắm, đọc chỉ phí thời gian thôi nên tốt nhất là skip story chỉ chơi gameplay thôi. Nếu bạn muốn plot ngon thì nên chơi series Ikusa Megami ấy.

Status
Not open for further replies.