[FC] Eushully-chan ☆TRIAL IS COMING - LET'S PLAY HIMEGARI DMM TO WAITING NEW GAME (26/5/2017)[ver 4]

Status
Not open for further replies.

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Cho tớ hỏi chút, trong Madou lấy thằng Faith kiểu gì vậy? Tớ từ chối giúp Annalotte sau đó tuyên chiến, rồi chiếm luôn trước khi Zafuha chiếm được, lấy luôn mấy cái scence và bé Mesaia rồi mà vẫn không thấy hắn đâu cả.
Từ chối giúp --> tuyên chiến ----> đợi thằng Faith đánh em Li Ane --> tìm thằng Faith đánh thắng nó ----> có choice để chọn cho nó theo

desolation

Member
Reaction score
15
Credits
2
Vậy ra là tớ thịt Annalotte nhanh quá nên mất cái event đó :acac:, để lần sau đánh chậm hơn
BTW: Vậy cái Weapon Development Center ở thành phố nào? Tớ tìm mãi mà không nhớ ra nó ở đâu, ngoài ra tớ cũng không thấy cái Wall số 024 luôn

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Vậy ra là tớ thịt Annalotte nhanh quá nên mất cái event đó :acac:, để lần sau đánh chậm hơn
BTW: Vậy cái Weapon Development Center ở thành phố nào? Tớ tìm mãi mà không nhớ ra nó ở đâu, ngoài ra tớ cũng không thấy cái Wall số 024 luôn
Ý cậu hỏi về cái gì :173:

desolation

Member
Reaction score
15
Credits
2
Cái weapon development center và wall số 024, tớ không tìm thấy hai cái đó :152:

desolation

Member
Reaction score
15
Credits
2
Không, chỉ là thiếu hai cái công trình trong chỗ Infomation, tớ muốn kiếm cho đủ bộ :acac:

Cụ thể là hai cái khoanh đỏ trong hình

Vô Lệ

Buồn
Moderator
Reaction score
1,435
Credits
368
Không, chỉ là thiếu hai cái công trình trong chỗ Infomation, tớ muốn kiếm cho đủ bộ :acac:

Cụ thể là hai cái khoanh đỏ trong hình

Cái này phải chơi chế độ Free Mode rồi chọn nước Yun mới có cái Fusion Weapon :112:

Kold

Illegal Member
Reaction score
0
Credits
0
Cho hỏi tiến độ E patch của Madou Koukaku như thế nào rồi vậy :v :v

Status
Not open for further replies.